Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mwigulu adhalilisha walimu wa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Aug 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa matendo anayofanya huyu jamaa ni sawa na kudhalilisha elimu ya UDSM. Kitendo cha kuchana na kutupa bajeti ya mmbadala ya upinzani bungeni, ni dharau tosha kwa msomi mwenzako. (kinyume na code of ethics). Matamshi aliyokuwa anatoa Bungeni, utajua jamaa hajaenda shule au ni USHAMBA NA UMASIKINI aliokulia UMEMUATHIRI KIFIKRA. Kitendo cha kuruhusu wafuasi wake kumvisha Mbwa bandera ya CDM ni udhalilishaji wa ELIMU YA UDSM na Walimu waliomfundisha.
    Lakini ukweli ni kwamba VIPANGA wengi wanakosa social skills na hawafiti ktk jamii. Hili jamaa kama inekuwa Ulaya angeitwa "He is danger to himself and society" kwa hiyo angewekwa ktk Hospitali za vichaa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Thats Passive Defamation!
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waalimu wa UDSM wanahusika vipi?
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    umeishiwa...
     
  5. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ha! Mwigilu kawashika sehemu mbaya
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udsm kile chuo kimeliharibu hili taifa sana product nyingi za pale ni matatizo
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hawakumfundisha siasa bali uchumi
    ungekuwa na point kama angekuwa amesomea political science
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    acha porojo zako walimu wa UDSM hawako pale kufundisha siasa
    labda kwa wale wa political science
    nchi hii imejengwa na wengi waliopitia pale

     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwigulu ndio nani jamani. Achen kuwapa watu vichwa. Mshamba yule anaonekana kijana wa kileo hawezi kuwa style zile. Nadhan pia na laana ya mauaji na tindikali inachangia.yule waliyemwekea tindikali kama ingekuwa CDM kweli leo kwa style za mwigulu kingekuwa kimenuka. Leo yupo wapi?
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mia mia mkuu udsm imefanya taifa liwe dhaifu kama ilivyo ccm
     
  11. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Great thinkers, yaani mchemkaji/wachemkaji binafsi ndio kipimo cha uwezo wa taasisi inayompa elimu? Mimi sioni usahihi wa hilo. Walimu waliomfundisha Mwigulu uchumi, ndio hao hao waliomfundisha Zitto kwa mfano. Nyongeza; Mwigulu sio miongoni mwa vipanga wa UDSM (waliopata first classes) katika kumbukumbu za chuo hicho.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa! Nilikuwa nadhani kawatukana.
     
  13. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Do not translate a sentance by its sound, get the broad meaning" Najua Jamaa hakusoma political science, hata kama alisoma, walimu hawakumfundisha utumbo. Jinsi jamaa anavyofanya mambo yake ni sawa na kuwadhalilisha tuliosoma UDSM. Sawa na mtoto akiwa tundu "waswahili tunasema, anawatia aibu wazazi wake" wazazi hawakumfundisha utundu, same as this dude.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mwacheni mwigulu aitwe kibuyu chemba
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    product ipi ya udsm iliyojenga hii nchi?
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GT lets not discuss foolish events!
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwingilu akili yake ina matundu. Si ndo huyu jamaa alibaka mke wa mtu igunga au?
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jifunze kumuelewa mtu! Hapo anamaanisha ma-lecturer wa UD wanamfundisha mtu na hatimae mtu kubadilika hadi matendo na siyo kufaulu tuu mitihani !!. Mtu unatakiwa kuwa critical towards occations, then count ten before you decide. Sio kukurupuka na kufanya vitu vyenye ishara tosha ya Emotional and behavioral dis order.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Too low for a GT.! I'm out
     
  20. s

    sony wega JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chemba la mavi hehehe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...