Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh mwema tunaomba uzinzi live usiwepo kabisa kesho fiesta kule leaders

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Pengine wengi wanachukia fiesta lakini tatizo halisi si jinsi ilivyo
    bali ni ufuska unaotokea kwenye hiyo fiesta ndugu wapendwa nakumbuka mara ya mwisho
    nilihudhuria yaani wanawake wanaenda gizani wanafanywa live tena awavai hata chupi na mbaya wanafunzi
    wa boarding wanajazana kibao kibao mwisho wa siku tunatengeneza mimba za gizana zisizojulikana na baba zao

    je hawa yatima wanaotarajiwa kesho watatunzwa na joseph ,ama ruge mutahaba??
     
Loading...