Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Mwakyembe haka "ka-muhogo" ka ATCL mbele yako unakaoona??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMC, Sep 14, 2012.

  1. M

    MAMC Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanajamvi, nimefanya utafiti kwa muda kujua maendeleo,au strategy za Bosi wetu mpya pale ATCL wala sijaona jipya! japo ni mapema naamini hili linataka majibu, na Mh. Mwakyembe atuambie kama mkurgenzi hasemi!

    Hili jengo la ATCL - makao makuu - mtaa wa Ohio, DSM (jengo moja toka makao makuu ya wizara ya Mawasiliano) ni "ka-muhogo ka nani" kwa sababu,

    1. Jengo limechoka sana!japo lina wapangaji nje na ndani, sidhani kama kweli wanalipa kodi zinazo stahili hapa mjini kwa location ile.Mana wasingekosa pesa ya kulifanyia matengenezo.

    Kwa kuwa ni karibu wizara yako, naomba ingia hata chooni kajisaidie haja ndogo - floor yeyote utaona inatokea muguuni kwako!

    Naomba pamulikwe, hili jengo ni mali sana hasa eneo lililopo! Mashirika mengi ya UMMA wakiwemo kina TCRA wanapangisha majengo yao - kwa nafasi wasiyo itumia lakini si kama hawa ATCL - wamepangisha "wasanii" wa town.

    Kama hawana pesa, ya kulitengeneza kuna Options nyingi - NHC wako karibu wanaweza kuwashauri au hata kuwa rengesha - wakaingia joint venture.

    Naomba kuwakilisha.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujumbe umefika na Dr. Mwakyembe ( japo si kwa jina halisi) ni member mzuri wa JF,
     
  3. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,301
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Mi naulza, kwani ndege za ATCL zimeisha anza safari? na Je? root zake zipokoje, i mean toka Dar to where?
     
  4. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikia ni ka mke wa jamaa mkubwa au kastaafu je? Jipange kukubali majibu yote.
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa unategemea ofsi ifanyiwe ukarabati wakati haizalishi kwanza waliomo ndani wanafanya nini humo,kama vp walifanyie ukarabati then walipangishe
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ATCL safari zake ni dar to mabwepande...maana ukizipanda zile ni kama vile unachezea maisha yako
     
Loading...