Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Muhagama,bungeni akichangia bajeti ya wizara ya kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by khetewesa, Aug 7, 2012.

  1. k

    khetewesa Senior Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serikali inatarajia kutoa ajira zaidi ya elfu nane mwaka wa fedha 2012/13,je serikali imejipanga kuchukua wataalamu wa ndani?na kwanini wataalam wa ndani hawachukuliwi?anaiomba serikari itoe kazi kwa vijana wakitanzania,tena nafasi za juu kufuatia utaalamu walio nao.
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nimemuona.., utadhani anamaanisha kile anachokisema!!
     
  3. H

    Hon.MP Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaongea vitu vinavyo make sense. Labda tu asaidiwe stadi za utoaji hotuba kwa sauti inayofaa kwa usikivu muafaka. Yaani anatoa sauti ambayo ni beyond the pain threshold for human hearing ya zaidi ya 120dBSPL.
    Na ileweke wazi kuwa naongelea zaidi intensity (power/area) kuliko loudness, tatizo la mama Anne Kilango na wengineo wachache.
     
  4. M

    MandawaNaManenge Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimecheka mno @ pain threshold limit
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Je zile 300 za pccb bado?
     
  6. m

    mangikule JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ndiyo lakini ni afadhali kuliko huyo mbabaishaji wa DOm NDU NDU gaaai!! I hate this guy!!
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Anaongea kwa Saudi kubwa mno hadi anaboa Huyu mama, full kukariri.
     
Loading...