Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.msigwa ndani ya ukumbi wa msekwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISTON MWINUKA, Jul 5, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupo ndani ya ukumbi wa Msekwa,tupo Mh.Msigwa mbunge wa Iringa mjini CDM,anazungumza mambo kadhaa lakini anaomba watu wawajibike kwa maisha yao,na wasitegemee ajira za serikali.
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Topic haina "mwanzo" na haina "mwisho". Umeleta nini sasa?
     
Loading...