Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mramba usikubali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, Apr 21, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh Mramba, sala zako zimesikika, usikubali hawa mawaziri wezi waliothibitika waachiwe hivihivi wakati wewe

    umedharirishwa.


    Chukua hatua.
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unasema amedhalilishwa huyo mwizi mkubwa!

    nakutilia shaka! au???!!!
     
  3. n

    nketi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mramba gani huyu aliyeandikwa?....je, ni yule aliyewaambia watz kuwa hata km ni kula nyasi wale lakini lazima rada na ndege ya rais inunuliwe na watz wakala nyasi mpaka mizizi? Au mwingine?.....
    Ufafanuzi tafadhari kwani kuna viongozi wametufanyia maudhi mabaya sana.....we rais tumempa ridhaa anatuambia sisi wavivu wa kufikiri kweli?
    Jamani si mnaona nilivo na hasira?....mnadhani kura yangu itaenda wapi iwapo uchaguzi wowote utafanyika?
     
  4. j

    julisa JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa yeye asikubali nn wkt hata sio mbunge, nadhani km enzi zile bunge lingekuwa kali yangemkuta hayahaya kwani alikua mbadhirifu..
     
  5. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kwani KESI yake imekwisha na ameshafungwa huyu fisadi nyangumi.....afungwe akale NYASI na wenzake watamfata
     
  6. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huyo alietuma post mkaskazin huwa hawakubal ukwel huwa huona kama wameonewa mwiz mkubwa Mramba Jk funga huyo!
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu sijui anaongelea Mramba gani, Post nyingine michosho tu.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mramba hawezi kukutwa na hatia kwa sababu sheria ya msamaha ya kodi inampa waziri kutumia discretion wakati wa kutoa misamaha ya kodi.
     
  9. K

    KING COBRA IIII Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu ni Msanii na Hana lolote analofanya! Mramba anakula Bata safi tu!
     
Loading...