Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mpendazoe afiwa na mkewe Rosemary

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kapuchi, Oct 22, 2009.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu,

    Tumepokea taarifa za msiba kuwa mke wa Mheshimiwa Mbunge wa Kishapu CCM,Mpendazoe amefiwa na mkewe Rosemary,aliyekuwa ameenda India kwa matibabu jana jioni.

    Tunakupa pole na Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi amina.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana Muheshimiwa naona mikasa imekuandama sana upo katika kipindi kigumu. Tupo pamoja nawe katika kipindi hiki kigumu poleni wafiwa poleni wapiga kura wake.
    R.I.P Rosemary
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ndugu wa mrehemu,Mungu awape faraja.
     
  4. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poe sana Mh. wangu
     
  5. w

    wasp JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mheshimiwa Mpendazoe kwa kufiwa na mke wako. Sisi tunamwomba Mungu aiweke roho ya marehemu kati ya watakatifu waku. Ukisoma Injili kama ilivyo andikwa na Yohana Mtakatifu sura ya 14: 1-6 Bwana Yesu alisema "Msifadhaike mioyoni mwenu; mnamwamini mungu, niaminini na mimi. Nyumbani kwa Baba yangu kuna makao mengi; kama sivyo, ningeliwaaambia; maana nakwenda kuwaandalia mahali. Basi mimi nikienda na kuwaandalia mahali, nitakuja tene niwakaribishe kwangu; ili nilipo mimi nanyi muwepo. Nami niendako mwaijua njia. Tomaso akamwambia, Bwana, sisi hatujui uendako;nasi twaijuaje njia? Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia na kweli na uzima; mtu haji kwa Baba , ila kwa njia ya Mimi".
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mheshimiwa Mungu ailaze mahali peme peponi roho ya marehemu Amina.
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole Mheshimiwa Mpendazoe kwa msiba mkubwa uliokukuta
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu kusema kitu kwa mtu aliye na majonzi kama haya. Najua ulimpenda mkeo sana, lakini Mungu amempenda zaidi. Pole hatuachi kukupa kwa vile ndio ubinadamu, lakini Mungu anajua namna atakavyokutia nguvu kipindi hiki, mtumaini yeye naye atakusikiliza. Ni haki yake Mungu kuvuna shambani mwake, Jina la Bwana Libarikiwe. Kuna kujifunza nasie hapa kwamba ipo siku, nayo yaja haraka, ttasafiri kwenda huko Rosemary alikoenda. Tumwombe Mungu atuwezeshe kujiandaa kikamilifu.

    Leka
     
  9. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Mheshimiwa kwa msiba huu mzito,
    Mungu akutie nguvu kwenye kipindi hiki kigumu
    Pia aipumzishe roho ya marehemu pema peponi.
     
  10. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mhe.
     
  11. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu aliyetuumba, hutufahamu vema kuliko hata tunavyojifahamu sisi wenyewe, ndio maana ninamuomba huyo (Mungu) akupe faraja yake halisi ambayo itakushikilia katika kipindi hiki chote cha majonzi
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimefarijika na hili neno

    poleni sana familia ya marehemu mungu awape faraja yake katika kipindi hiki kigumu
     
  13. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa
     
  14. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mheshimiwa
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    pole sana mheshimiwa, familia, ndugu, jamaa na marafiki.
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Pole sana mheshimiwa!!
     
  17. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mheshimiwa na poleni wafiwa wote
    RIP Rose
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.I.P sote twalelekea huko
     
  19. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpendwa Mh. Mpendazoe, Pole sana.
    Hiyo ndiyo njia yetu sisi wote wanadamu na kiumbe chochote chenye uhai,
    Pole sana pamoja na watoto wako na ndugu wote ambao msiba huu unawagusa.

    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe. Amen
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RIP Mama Rosemary
     
Loading...