Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh.MOHD ABOUD wewe kwenu ni wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtalii1, Apr 22, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unawasemea waznz, waachie waamue wenyewe.
     
  2. k

    kula kulala Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alichokisema nini mbona hatukufahamu
     
  3. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio maharamia wa inchi yetu, kujifanya kugombea ubunge kupitia CCM , Kupenyeza uharamia wao kupitia mawaziri wenye tamaa ya kupindukia. mfano hai Rostram Aziz.
     
  4. l

    lum JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ''jamaa anasema wanaokataa muungano ni wachache''
    kama anayoyasema ni kweli si waweke kura ya maoni 2 watizame maamuzi ya WAZANZIBAR
    ZOGO LA NN?
     
  5. m

    mzaire JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abudi aogopa kupoteza fupa alilonalo, wacha apige porojo wazenji endeleeni mbele mwacheni na gamba lake huyo.
     
Loading...