Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mnyika, Tunakuomba Ukarabati Barabara; NSSF Wameharibu zilizopo Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEBM, Apr 4, 2012.

  1. S

    SEBM JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mh Mbunge,
    Sisi wapiga kura wako wa Ubungo, hasa maeneo ya Plaza na Ubungo NHC, tunakuletea kilio chetu cha ubovu usiomithilika wa barabara za mitaani.
    Ni kwamba, Shirika la Hifadhi ya Jamii(NSSF) Mkoani wa Kinondoni, wamekuwa kltika zoezi la kuweka mfumo mpya wa maji taka na hivyo kulazimika kuchimba barabarani au pembezoni mwa barabara ili wapitishe mabomba na 'chambers, Kazi hiyo imefanyika lakini hawakufukia au hawakufukia vizuri kwenye mitaro na mvua hizi zinazoendelea kunyesha zimeacha mitaro na mashimo makubwa ambayo hayapitiki.
    Mh, tunaomba utusaidie kutukarabatia barabara zetu za mitaani kwani NSSF wametufanya kitu mbaya
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    si kwamba nssf walitakiwa warudishe barabara kwa kiwango walichokikuta?
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Awasaidie kuwatetea na kutafuta muafaka na mwisho barabara kujengwa au yeye mwenyewe ndio aikarabati, nadhani hapo cha maana ni nyie kumpelekea haya malalamiko na yeye pamoja na nyie kuwabana hao NSSF (after all nyie wote mna nguvu kuliko yeye mmoja) kwahio mpeni msaada ili nyie wote kuhakikisha barabara inakarabatiwa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya maeneo yamekuwa korofi sana kwa muda mrefu. Hata mmiliki wa Ubungo Plaza anatakiwa afanye tukio maana njia ya kutokea kwenye hilo jengo ni balaa tupu.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tusiwatwishe wabunge mzigo tukawafanya waendelee kudai nyongeza ya posho. Kazi ya kukarabati barabara sio ya mbunge. Ni kazi ya halmashauri husika ikishirikiana na wadau wake. Mbunge anatumwa kuiuliza na kusimamia serikali kama kauli ya wananchi. Mkiona serikali kichwa cha panzi kama ya jk basi jitoleeni kuikarabati mkisaidiana na madiwani na mbunge, SIO YEYE NDO AKARABATI! Hiyo sio kazi yao.
     
Loading...