Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mnyika tuchongee hii barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 13, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii barabara inaanzia river side kuelekea jeshini. Leo wakati narudi nyumbani nikitembea kwenye barabara hii, nawaona waenda kwa miguu, pikipiki na magari yanavyopita kwa shida wakati ni jirani kabisa na mandela road. Mbunge wetu nasikia unajenga daraja sijui wapi huko ila ukumbuke na hii njia muhimu sana. Pia kuna kale kakipande kanakochepukia muslim sec. Mh ulituomba kura hadharani na faraghani. Tuchongee hii barabara tafadhali. Ina watumiaji wengi sana! Hivyo usiwaache kutaabika. Ni hayo tu kwa sasa
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama itakuwa ya lami tunaomba isijeumuka kama imetiwa hamira kama barabara nyingi zilizojengwa na mchina
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiyo lami ndoto. Cha msingi greda lipite
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Atuchongee na barabara ya kwetu. Mbaya hiyo.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mnyika tunakusubiri uje kusema neno hapa
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo maana naipenda JF! atakuja mkuu hapa ndo home.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi ina maana mdau wa jf ni mi pekee ninayeishi kupitia hii njia? Thats ridiculous! Mheshimiwa bado nakungoja useme chochote.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Mkuu hujapata wasaa wa kupita hapa? Wadau mwelezeni kuwa anahitajika huku. Au kuna substitute ya jf soon after elections.
     
  9. m

    mwanaWaafrika Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni kazi za tanroads au manispaa ya kinondoni sawa mkuu .......Mbunge kazi yake ni kutuwakilisha bungeni.....kwani kipindi cha kampeni si mlichongewa subirini kipindi kingine cha kampeni....hiyo ndio tz, sana sana Mumtume akashinikize tanroads au manispaa wawajibike.....!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kha! Atatuwakilishaje bila kuchukua maoni jimboni? Mbona kajenga daraja huko kiyungule. Kawasaidia tanroad? Kwanza hizo fider roads ni za halmashauri/manispaa. Cha msingi pia aongee vizuri na manispaa husika kuhusu hii road
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siamini mwananchi anataka mbunge amchongee barabara wakati kuna halmashauri, au tanroads (kutegemeana na barabara), kuna juhudi za wananchi wenyewe na donor and then mbunge kwa kushirikiana na wananchi

    play your part!!!
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mimi namuomba mheshimiwa mbunge wetu ashinikize mambo mawili ya dharura (1) Ratiba ya upatikanaji maji izingatiwe, kwani wakati wa kampeni na uchaguzi mahji yalikuwa yanatoka kila baada ya siku 2 au tatu, lakini kwa sasa ratiba haileweki, maeneo ya Kimara maji hayajatoka kwa ratiba tangu uchaguzi ukamilike. (2) Tanroad/Halmashauri wajenge haraka daraja la Msewe/UDSM ili kupunguza misongamano ya magari ya asubuhi na jioni. Nawasilisha
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nami siamini kama wabunge hutoa ahadi kama hizi wakati wa kampeni. Lakini ajabu ni ipi kuhitaji huduma ya kijamii toka kwa mbunge? Au mwenzetu lami hadi jikoni. Aliutaka ubunge, kaupata. Cha msingi akabiliane na hizi kero
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mpeni muda.....amekuwa mbunge kwa miezi 7 tu hawezi kuwa amemaliza ahadi zote kwa muda huo....ni veme ukawasi;iana nae direct na sio kupitia hapa katika kurahisisha utatuzi
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu camara, hii ndo maana ya jukwaa. Suala la kumtafuta in person ni ngumu na hakuna tija. Cha msingi akubali hicho kiporo then akiweke kwenye shajara
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mnyika anataka kurushiwa makombora ndio aje jukwaani kujitetea? Mbona wakati anausaka ubunge alijileta mwenyewe humu? Anataka mada za aina gani ndo achangie? Mh njoo jf utolee maelezo kwa mara nyingine kero za jimbo lako
     
Loading...