Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Mnyika Miezi 3 hatuna maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ba Brio, Jul 23, 2012.

  1. B

    Ba Brio Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mheshimiwa Mnyika sisi wakazi wa Ubungo Kibo hatujapata maji tangu mwezi wa tano mpaka leo,na hakuna taarifa yeyote rasmi toka mamlaka inayohusika,hatujui nini kinachoendelea.

    Mheshimiwa uko wapi?Tunaomba utusemee.
     
  2. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-baby: wewe UNA MATATIZO sana yaaani ccm wamekaa na jimbo la ubungo miaka zaid ya 40 mBONA HUKUSEMA IWEJE LEO KWA MNYIMA
     
  3. B

    Ba Brio Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, kiongozi mimi simlaumu Mnyika, nimemwomba tu atusaidie kufuatilia maana hii mamlaka imekosa uwajibikaji kabisa na bahati mbaya pa kusemea hatuna. Naamini Mh.Mnyika kwa nafasi yake anaweza kupewa majibu ya kueleweka. Maana shida kubwa ni kuwa hawa watu hata hawatoi tangazo tujue nini kinaendelea.
     
  4. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    we kweli kenge, unajua kwenye kampeni mnyika alisema nini? Barabara mbovu, maji hakuna. 2015 itamhukumu
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwani yeye ndiye Waziri wa MAJI
     
  6. B

    Ba Brio Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yeye siyo waziri wa maji bali ni muwakilishi na mtetezi wetu katika maswala kama haya.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mnyika ndo anakusanya kodi za ujenzi wa barabara na maji?
    badala ya kuhukumu mliowaweka madarakani zaidi ya miaka 50 sasa hakuna walilofanya....

    anyway,
    pole sana

    huku uswahilini kwangu hatuna maji ya bomba toka enzi za nuwa mpaka dawasco, toka mwaka 1992....
    umeme ndo headache, tanesco wanakata na kuzima kadri wanavyopenda, hata mara 10 kwa siku
    hata huyo mbunge hatumuoni.....
    halafu sijui alichaguliwa na nani wallaahhhhhiii








     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ah! Mnyika anakalia kuwashwawashwa tu bungeni badala ya kusaidia jimbo! Hovyo!
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amewasemea, wameziba masikio.
     
  10. S

    Siku za ajabu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mnyika amewatetea sana wananchi kwa ishu ya maji tatizo ni naibuspika,mbabe sana kwakweli,anasema hatakama hiyo taarifa ya mnyika imepigwa mhuri haitambui,maanayake nini,wamekula pesa hawa za wachina.
     
  11. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwan hela zinatoka kwenye mfuko wa mnyika???? Ni kweli yeye anawatetea lakini unujua mfumo wa utawala ccm????
     
  12. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2013
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si umeona hoja ilivyozimwa juzi wanajipanga kuwamaliza wapinzani? Maji huko subirini2014 mwishoni wapate pa kusemea ohh chezea CCM wewe
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jinga wewe ......kamuulize mkuundungai aliyezima hoja
     
  14. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kwani hamuoni anavyowatetea bungeni,na hoja zinazimwa?
    ...ndo mjue kuwa hii system ni mbovu tuibadirishe
     
Loading...