Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh:mnyika fanya hili kabla ya kuwasilisha ushahidi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MELODY, Jul 4, 2012.

  1. M

    MELODY Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh: Kwanza nakufagilia kwa msimamo na uwezo wako. Myika nakushauri kabla ya kuwasilisha ushahidi wa uhusika wa Nchemba kwenye kashfa ya EPA,kwanza mwambie spika aruhusu ushahidi uliowasilishwa na LEMA kuhusu vurugu za Arusha usomwe na ujadiliwe kwanza bungeni.
     
  2. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja, maana tujadiliane mh spika amepokea ushahidi wa tuhuma nyingi, je mbona hazijadiliwi? Au alikuwa anaomba kuoneshana umwamba? Na kuna miongozo mingi mbona haitolewi majibu, ebu 2kumbushane ushahidi mbalimbali ambao spika amepelekewa na zipi kazifanyia kazi?
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Apeleke ushahidi wa plain paper tu, maana huwa hausomwi.
     
  4. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sana kabisa
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh.mi napita nisije ambiwa nawashwawashwa,wengine subira kwetu nimwiko.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanaweza wakajitetea kuwa Lema sio Mbunge so haina haja ya kuusoma ushahidi wake.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  9. M

    Mantisa Senior Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi kila nikifikiria ushahidi alioambiwa alete Lema kwa jazba na mama Makinda, nakosa hata kujua wapi bunge letu linakwenda. Kama kweli Lema angekuwa amekosea basi ingekuwa I fimbo ya kumchapia. Na Kama ushahidi huo umewekwa kapuni basi kuna uwezekano mkubwa sana aliyokuwa akiyasema Lema yana ukweli
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Hizo plain paper iwe rim nzima, zipewe namba moja hadi 500, karatasi ya mwisho ieleze kuwa ushahidi ufuatao una connection na ule wa lema plus ushahidi wa watu na kumtaka spika aamue ataanza kuusoma wa lema ili ufuate wa watu au uanze wa watu amalizie na wa Lema!!
     
  11. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna ule ushaidi wa Zitto alitakiwa autoe kwenye Bunge lililopita kusiana na alipolituhumu baraza la mawaziri hivi aliutoaga na ukatolewa majibu?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,,,siasa hizi
    jamaniiiiii
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oi jaman mwacheni pm apumzike mkimkusha kuhusu lema atanza lia
     
  15. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Shutuma zimetolewa bungeni,,ushahidi autoe hapo hapo bungeni,,,,,,,,
     
Loading...