Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mkuchika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by colyvas, Feb 26, 2012.

  1. c

    colyvas Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ssii wakazi kijiji cha kichangani kata maweni wilaya Tanga mwenyekiti amepoteza sifa kwa kushindwa kiitisha mikutano kwa miaka 2 bila kuwa na sababu za msingi tusaidieni ilitupate maendeleo
     
  2. S

    Selungo JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkijikusanya kwa pamoja na kusema mnahamia CHADEMA kwa sababu m/kiti amepoteza sifa, viongozi wa serikali ya CCM watakuja haraka sana.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ndugu yangu. Kwanini wasihamie NCCR?
     
  4. c

    colyvas Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio chama ni mtu mmoja mbabe hata chadema wapo jibu hapa ni mamlaka za nidhamu kuingilia kati na kiitisha uchaguzi wa kujaza nafasi kama kanuni inavyosema
     
  5. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hakuna maaskofu hapo? kama wapo waambieni waitishe harambee na wamuite EL aje achangishe mpate maendeleo.
     
  6. c

    colyvas Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hata Zito juzi alikua hapa kachemsha
    !?
     
Loading...