Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mkosamali safi sana, Machali umeniangusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wizzo, Nov 15, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hawa waheshimiwa wabunge mh Machali na Mkosamali nawafahamu vizuri toka wakiwa SAUT walikuwa watu matata sana na ndiyo waliofungua matawi cdm chuoni,kinachonishangaza siku hizi Machali amebadilika sana amekua mtu asiye na maamuzi na hana msimamo tena,sijui amekua ccm B?
    Poa sana mkosamali endelea na msimamo huohuo najua unajua haki zako na za wananchi sijui kwa sababu umesoma sheria? Embu jaribu kumrudisha kundini Machali
     
  2. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha unafiki eleza ni wapi Machali amekosa msimamo naniwapi mkosamali alipoonyesha msimamo?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuwe wakweli jana MACHALII ametuangusha sana.KWA MTU KAMA MACHALII ni aibu ila nadhani atajirebisha.
    Mkosamali alicheza vyema ila nadhani hawa wabunge wa NCCR wanafanyiana timing ya kuumbuana
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wec mwanahapa sijui unachotetea ni nini?naombeni sana watanzania na hasa wanaoitakia tanzania mema!hakuna wakati mgumu unaoiface hii nchi kama kipindi hiki cha kuandika katiba mpya!hili suala si la kiushabiki kama mnavyochukulia, hili suala si la itikadi za vyama, hili suala si la mtu mmoja au kundi la wahuni fulani, hili suala ni moyo chi unatengenezwa!iwaapo moyo huu utakuwa na makengeza tutapotea wote, nadhani niishukuru sana kambi ya upinzani kwa kutoa yale yote gizani na kuyaweka mwangani!madhambi mengi, ukiukwaji mkubwa wa sheria na taratibu, nguvu za speaker kuitawala hii process, ushiriki wa zanzibar na upya wa mswada wenyewe unatosha kutujulisha kuwa huu mswada si mwema kwa watanzania, ni HARAKA gani tuliyonayo kukimbiza mambo hivi?ni kigugumizi gani walichonacho na hofu wanayoipata juu ya hili jambo? narudi mwanzo na kukubali kuwa ni kweli serikali hawana nia njema ya kuandika katiba mpya kwa content bali kwa mwonekano wa nje tu na haya yalidhiirishiwa na AG bwana Werema na wa ubavu wake Kombani waliodiriki kuwasemea watanzania milioni 40 kuwa watanzania hawaitaji katiba!
    .
    Mwanahapa ACHA USHABIKI WA KIPUUZI, HUU NI WAKATI WA KUUNGANA,ALICHOKIFANYA MACHALI NI KITENDO CHA AJABU, KUTOKA NJE KWA CHADEMA NA 50% YA NCCR MAGEUZI NI KUONESHA KUWA HAWAKUBALIANI NA MUSWADA ULIOLETWA BUNGENI YEYE KUBAIKI MEANS ANAKUBALIANA NA HAYO?TUNAMLINK NA MENGI TOKEA HAPA JUZI KATI MANENO MENGI YANAPITA JUU YA MSIMAMO WAKE WA SIKU HIZI!TUNAJUA NYOTE MLIKUWA SAUT SAWA LAKINI UKWELI TUUONGELEE!YEYE BADO KIJANA NA WENGI WANATEGEMEA MENGI TOKA KWAKE ILA MSIMAMO WAKE UNAANZA KUTIA MASHAKA.
     
  5. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ok nimekupata, na nimekuelewa vizuri the main post ilikuwa haieleweki, haionyeshi wazi anayelalamikiwa amekosea nini ndio maana nikatuma hiyo post so hakuna haja ya kutukana kwani si busara nchi hii ni yetu wote na ninaamini wate tungependa mabadiliko chanya yatokee katika nchi yetu.
     
  6. February

    February Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mnabishania nini wadau?
    hizo si ndo siasa? kila mwanasiasa anaangalia maslahi yake kabla ya maslahi ya Taifa, ndo walichokifanya hao akina Machali mi sishangai, politics is a dirty game, u play dirty to survive, period!
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vijana tukiahangaika sie ndo tutaangamia
     
  8. k

    kimeta cha ufisadi JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana hapa umetumwa na MKOSA MALI ili uje kumtengenezea jina, kwani ikumbukwe Machali anasoma alama za nyakati ule ulikuwa ni msimamo wa chadema na sio wa upinzani that why Tundu alisema kambi rasmi. umezungumzia kufungua matawi ya cdm pasipo kujua kuwa that time walikuwa huko. saizi wapo NCCR kwa taarifa yako, rudisha pay uliyo pewa yakumsafisha
     
  9. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tuacheni ushabiki wa kijinga! Baada ya kutoka mjadala uliendelea?.ok mmefurahi nao wamepata cha kuandikwa leo.swali tija iko wp! Kwani wangebaki wakaendele.mi sikubaliani na tabia ya kususa.na machali ana siasa hali si mnafiki na msaka noti na umaarufu km wengine.mkosamali hana msimamo ni mtu wakuburuzwa tu uliona alitoka wa mwisho baada ya kuona vinara wk wametoka
     
  10. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi wito wng tusiwe mashabiki ndani ya nchi yetu,tuwe wananchi kamili, na tufikiri bila kuburuzwa ccm makosa yao tusema na wngn wakikosa tusema ili tuwasaidie wajue ata wao wakikosa kuna watu wa kuhoji si kuwa ma yes man
     
  11. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
  12. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alichokosea mleta mada na wewe unakirudia hicho hicho. onesha ubora na ubovu wa mkosamali na machali respectively, acha blabla
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    POLITCS=Who gets what,when and how!
    Movie hiyo ikiisha kuna nyingine au ndo mwisho?
     
  14. l

    lutondwe Senior Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ipo.Hivi wabunge wazalendo wa CCM wametoka kama walivyofanya CHADEMA?Kama ni hivyo hongereni sana,bila shaka watakuwa ni wale ambao wametangaza kutokugombea 2015
     
  15. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmeona sasa mnaomlaumu machali,amewaeleza ipasavo hao ccm hao walitoka wamesema nn!
     
  16. O

    One tsh. Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MACHALI apinga kwa nguvu zake zote huku akizomewa na wabunge wa ccm nahisi yuko sahihi kutosusia kikao maana asingetoa hisia zake za moyoni
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    alichofanya mkosamali ni sawa na walichofanya waliotoka nje ni sawa pia,.wote wamefikisha ujumbe wa kuupinga mswaada,.divide and rule haitatusaidia kipindi kama hiki.
     
  18. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dah,machali umenifurahisha sana leo,sasa we ndo machali ninaekujua ccm wamekukoma leo.kumbe ulikua unawasupport cdm kwa roho kumbe kimwili hukuwasapoti.poa sana sasa nimekuelewa ulichokihitaji so ka vipi usiingie kwenye mjadala wa katiba
     
Loading...