Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mgimwa eleza ukweli acha mzaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KALEBE, Aug 15, 2012.

  1. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Jamani wa Tz mmemsikia waziri wa fedha Mgimwa kuwa noti za aina mbili mpya na za zamani zitaendelea kutumika hadi hapo wananchi watakapotoa maoni yao kuwa wanataka zitumike noti za aina gani.

    Je, ni kweli walishawahi kupita kwa wananchi hata siku moja na kuuliza ni noti za namna gani wanataka zitumike?

    Kwani hata leo wakipita jibu liko wazi kuwa tunataka za zamani na siyo hizi mpya kwani mimi binafsi sioni kama kweli ni mpya kwani ndo zinaonekana za zamani kuliko zilizokuwepo hapo awali.

    Hivyo basi Mgimwa sema ukweli wako tu kuwa pengine mkakati wenu haukufanikiwa katika hili na kwa njia hiyo taifa limepoteza mabilioni ya shilingi kuchapisha fedha ambayo hatujafaidika nayo hata kidogo.

    Maoni yangu je, kabla ya kuzichapisha hizo fedha hawakujua ya kuwa zina ubora wa chini? na kama walijua je, waliotufikisha hapa tulipo watachukuliwa hatua gani za kisheria
    ?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    mbona hawakutaka maoni ya wananchi kabla ya kuziprint?aseme tu zilikuwa hela za uchaguzi wa 2010,yani ukiwa ccm bichwa lako unaruhusu lichezewe na watu kama lukuvi kwa kumezeshwa maneno...
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbe yapo ya kujivunia kutoka kwa Balali, moja ni kutupatia noti bora
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wananchi ndio walitoa maoni ya kuwa na noti mbili? Huu ushirikishwaji umeanza lini? Hapa lazima kuna scandala.
     
Loading...