Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Membe yuko wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 23, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau nimekutana na hii picha mtandaoni ikionyesha ugeni aliokuwa nao JK kule New York. Mgeni wa JK alikuwa kiongozi wa waasi wa Libya ambaye kwa sasa ndiye Rais wa serikali ya mpito (Mustafa abdel-Jalil). Tunakumbuka kasheshe ya Membe na balozi wa Libya nchini Tanzania. Sasa Prezidaa kaonana na kiongozi wa huyo balozi, lakini Mh. Membe haonekani kwenye hayo mazungumzo zaidi ya JK na balozi Ombeni. Membe kaona aibu na kuingia mitini.Angalia mwenyewe.



    [​IMG]
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    membe ni kati ya viongozi wasiopima nn wanaongea na nafasi zao, unapokuwa mwanadiplomasia hupaswi kuwa mnafikinafiki na unayetoa kauli zisizo na mwendelezo, nakumbuka kauli yake kuwa 'hatuwezi kukubali nchi kuongozwa na mchesha disco, dj' akimaanisha rajoelina wakati wa sakata kati yake na ravalomanana huko madagascar, na kauli yake ya juzi kuwa 'hatuwezi kuwatambua watu wanaoongoza ndani ya pick ups' akihusisha namna wakomboaji wa libya walivyokuwa wakitumia pick ups katika harakati azo za kumwondoa qadhafi.

    Membe ni lazima aoen aibu kuu
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unategemea nini kama jamaa ni mzee wa kazi, hana diplomasia ya aina yeyote.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    viongozi wengi watz huwa wankurupuka tuu c unaona ewura na bp au mukama kule igunga??
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo kubwa kwa diplomasia yetu, mwanadiplomasia hata kama amechukia hawezi kuwa sawa na mhandisi au mkulima, lugha anayoitumia ni tofauti na hawa niliowatja na hata anapotoka nje ya ukumbi kutokana na kutoelewana hawezi kumaliza maneno yote kama mtu aliyepewa talaka. mahusiano ya baina ya mataifa yana lugha zake.

    Kwenye hii picha, ni kuwa, JK kasahihisha makosa ya aliyemteua
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamma ni nyoka wa Mdimu
     
Loading...