Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mdee wa Kawe anaongea Clouds

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maliasili, Jun 7, 2012.

  1. Maliasili

    Maliasili Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anazungumzia changamoto mbalimbali jimboni na nchini kwa ujumla
    na namna ya kupambana nazo.

    Kaanza na mapato na masuala ya ardhi katika Halmashauri

    Source Clouds FM
    Kipindi Jahazi
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Niliacha kuisikiliza hiyo Redio baada ya kushawishiwa na Bwana Fulani, Namsubiri aje anishawishi tofauti.
     
Loading...