Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. MDEE TEKELEZA AHADI ZAKO WANANCHI HATUKUELEWI AISEE

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by GeniusBrain, May 27, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunasikitishwa sana na style ya uongozi ya Mh. Mdee ( Mbunge wa kawe). Wakati anaomba kura alikuwa mnyenyekevu ila baada ya kupata ubunge amekuwa sasa malkia kwa wananchi wake badala ya kuwatumikia kama alivyo ahidi. Nakumbuka moja ya ahadi zake wakati wa kampeni ni kutengeneza barabara ya msasani ambayo ina anzia hapa Tanesco na kuzunguka eneo la msasani kwa mamwinyi ndani ya miezi mine. Ila mpaka sasa hakuna lolote na barabara ile inazidi kuharibika. Sasa Mh. Mdee mbona umeahidi kitu ambacho hukiwezi ? sie tulikuchagua ututumikie sisi au ufanye u sista duu wako ?. Tafadhali acha huo utoto wako na tekeleza ahadi zako, hatukuelewi badala ya kushughulikia kero zetu wewe kila siku uko kwenye maandamano ya cdm
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yupo bize na maandamano kwanza hehehe:biggrin1:
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe walalamikia miezi minne, je msanii wenu wa bagamoyo aliyepanga ikulu miaka 5 na miezi 7 amefanya nini zaidi ya kuagiza polisi kupiga watu masasi za moto?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    AHADI za Mkwe.re - ALIITOA AKIWA WAPI...

    1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7. Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21. Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24. Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31. Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36. Kulinda haki za walemavu - Makete
    37. Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38. Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40. Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44. Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46. Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50. Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52. Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    53. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    54. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    55. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi -Ifunda
    56. Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    57. Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    58. Ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii - Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    59. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa - Kibandamaiti mjini Zanzibar
    60. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    61. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    62. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    63. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    64. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    65. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    66. Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    67. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    68. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa - Kibaha
    69. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda - Kibaha
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mnafiki kama wewe huwezi kuwa ulimchagua mdee.
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani kujitetea kwa namna hii ni kwa kitoto saana. Mbona fulani kafanya hivi??? Ukweli Mdee hana uwezo wa kujenga barabara isipokuwa kuishauri na kuishawishi serikali juu ya umuhimu wa barabara ile.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ile barabara ni mbovu sana, nadhani kwa wanaopita pale wataniunga mkono aisee. Basi huyu mama alitudanganya kabisa !
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lia lia kama dingi yako magamba
     
  9. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Week iliyopita nilipata fursa ya kwenda katika hotel ya HILTON HOTELMasaki Dar es Salaam kwenye kikao cha ku-promote uwekezaji Tanzania na baadhi ya wawekezaji katika sekta ya nishati na madini.

    Barabara ya kutoka chole road kuingia HILTON HOTEL ni mbaya sana, nadhani ni barabara mbovu kuliko zote katika jiji la Dar es Salaam, ilikuwa ni aibu kubwa kwa wawekezaji tuliowaleta nchini ilikuangalia nafasi ya kuwekeza, Masaki ipo Kawe, Huyu dada asirudi tena 2015, CDM wameshindwa kazi, na Kawe naweza kusema ni wilaya ngumu sana kwa mbunge muelewa, siyo wilaya ya kuikimbilia, nilibahatika kupita maeneo ya msasani barabara ya shoppers malls kulikuwa na mto kama siyo bahari ya maji machafu ya mvua.

    Wananchi wa Jimbo la Kawe inabidi mfanye maandamano ya kushinikiza kuondoka kwa Mbunge wenu.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    usipende kujipendekeza jiwakilishe nafsi yako mwenyewe ....!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah huyu jamaa kama mara ya 3 anarudia thread hii hii, haya bana, Halima Mdee mpiga kura wako kakukumbusha lifanyie kazi .
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Subiri Flyovers !
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwambie atekeleze ahadi zake ! sio kuleta u sista duu wa kuweka miguu juu ya dash board huku hawara yake anamuendesha, hayatusaidii hayo !
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakukuahidi wewe, aliwaahidi wapiga kura wake
     
  15. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Barabara ile inamatatizo saana. Huenda amekosea namna ya kuwasilisha hoja. Siku nyingine anatakiwa afahamu kuwa uhusiano wa mwananchi na mpiga kura ni wakati wa uchaguzi tu ukikumbushia ahadi baada ya hapo wewe unakuwa adui na mtovu wa nidhamu.
     
  16. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masa inamaana kama jamaa hajatekeleza ahadi zake basi na wengine wafanye hivyohivyo, kweli, sasa mabadiliko gani mnayopigia kelele kila siku?.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tumesubili miaka 50 bila maendeleo itakuwa miezi 6, tumia akili hiyo hiyo kuiuliza serikali ya Magamba juu ya ahadi zao zipo hapo juu zimewekwa na masa...
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu pita ile barabara haifai aisee ! watu kila siku wanalalamika na huyu mbunge wala halisemei lolote utasikia yuko huko yuko kule , sio siri hata watu wa cdm wa eneo lile wamekereka sana na utendaji wa huyu dada
     
  19. a

    andry surlbaran Senior Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    MIEZI 4 unaona mingi mbona huendi kumng'oa ****** mjengOni hivi huyu mzee anaropokaga eeh? Mbona pumba na kimsingi nyingi hazitekelzeki ahadi zake??? Ha ha ha nimecheka mmh mbaka ng'ombe duh kweli haya magamba plus

    mimi mkazi wa kawe na katika harakati za kampeni sikuwahi kumsikia halima akiahidi kama ccm yeye alikua anaongea facts sasa wewe miezi minne oni?
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rita Mlaki alifanya nini? Miaka 5 aliyokaa pale
     
Loading...