Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mbunge - Sintatoa siri za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 9, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF kwanza nawapongeza kwa u serious humu jamvini kwenye kujadili maswala kwa ajili ya maslahi ya taifa letu. Mungu Ibariki Tanzania.

    Naombeni mnijuze kitu kimoja wakati wabunge wanapokula kiapo pale bungeni. Ningependa pia maoni ya wabunge ambao pia ni members wa humu jamvini yangeweza kuwa na sense zaidi.

    Wakati mbunge ana apa kuna maneno mengi sana anasoma, Sina shida na yote isipokuwa hili moja. "SINTATOA SIRI ZA BUNGE"

    1. Tulikupitisha kuwa mgombea ubunge kwenye chama chetu, tukafanya wote kampeni, tukakupigia kura, tukalala wote ofisi za halmashauri kusubiri matokeo, ukatangazwa kuwa mbunge mteule na kisha ukaenda Dodoma kuapa.

    2. Kwenye kula kiapo unasema hutatoa siri za bunge nje. SIRI ZIPI HIZO? Sisi ndo tumekutuma ukatuwakilishe huko bungeni mana wote tusingeweza kuwa wabunge. Iweje leo tena wewe mwenzetu eti kuna mambo ambayo sisi hatutakiwi kuyajua?

    Lakini pia bunge huwa linaendeshwa kwa uwazi na ukweli kwa maana ya kwamba mijadala yote inafanywa live media zikiwa zinarusha kwahiyo hakuna siri yeyote. Labda kama utaniambia hutatoa siri za kamati za bunge ambazo huwa hazirushwi live. Na kamati ikikaa inakuwa siyo bunge tena ila ni kikao.

    Tuwekane sawa hapo wajameni
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siri za ulaji!
     
Loading...