Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mbunge Maselle na atoa bingo kwa wapiga debe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Dec 30, 2011.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni desturi yetu na ndo tumezoeshwa na wabunge wa chama cha magamba,ili wakubalike kwa wananchi lazima watoe vijipesa.sitaki kuamini pesa ni kigezo kwa kiongozi kukubalika ndani ya jamii.Leo hii mida ya saa nne asubuhi kwa macho yangu nimethibitisha yanayosemwa juu ya viongozi wetu kujikomba kwa wapiga kura wao kwa kutumia vijisenti.Ni fedheha kwa mbunge wa jimbo la Shinyanga mjini anayejiita kipenzi cha watu kuwashawishi vijana kwenda kusikiliza mkutano wake wa hadhara kwa kuwapa vijisenti.Upofu huu umepelekea kujenga hoja zisizo na mashiko za kutaka kuongezewa posho kwasababu miongoni mwa posho hizo huzipeleka kuwasaidia wapiga kura wao.Kitendo hiki cha mheshimiwa huyo hakikubali hasa kwa kipindi hiki ambacho serikali inajaribu kuwazuia wapiga debe katika vituo vya mabasi.Na kama kuna viongozi wanaodhani pesa ni kigezo cha kukubalika wajue wanapoteza wakati wao bure.naomba kuwakilisha
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana ndogo anapoteza muda kweli na pesa zake,najua watachukua pesa na hawataenda.anacheza na wanashinyanga?
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona kama unasitasita vile, kuwa wazi alikuwa wapi,lini,na akina nani, akafanya nini,kwa mtindo upi?...........
     
  4. Oti Kate

    Oti Kate Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We Ng'wana sweke usichoelewa ni nini hapo? umeshaambiwa ameonekana akitoa pesa, kwa vijana leo asubuhi ukiwambiwa wapi na kwa mtindo gani wewe itakusaidiaje? kama ni Ngokolo au Nguzo nane bado haitabadili ujinga wa huyo mbunge. Au ni anko wako? coz hili jina lako lenyewe ni la huko huko! am doubted....!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mshauri wa masele ningemsihi asipoteze muda wake pale shy mjini. Ukweli kwamba kama kuna ngome ambayo cdm wanaweza kujivunia basi shy ni mojawapo. Magamba hawana chao pale.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taratibu mkuu samahani kama nimekukwaza,inabidi uniombe radhi kwa kunifikiria mie ni ndugu na huyo kilaza wa magamba.
     
  7. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimemuona kwa macho yangu mkabala na benki ya NBC sehemu marufu kwa jina la lumambo kituo kidogo cha mabasi yaendayo Kahama,kiasi cha kutaka kusababisha tafrani kwa wapiga debe hao kwa kugombea mgawo wa mh. huyo.
     
  8. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nina hasira nae, sitaki hata kuongea
     
Loading...