Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh mbunge habibu Mnyaa-CUF-kasema ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bartazary bon, Jun 22, 2011.

  1. b

    bartazary bon Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JM-jana mh huyu alisema kuna hoteli moja imeajili wageni wengi ktk nafasi kadhaa ambazo wazawa wana uwezo na elimu ya kuzifanya.Lakini wazawa hawakuzingatiwa.

    Nami ningependa kuwaeleza ya kuwa,hali hii si kwenye ma hoteli tu,nenda kwenye makampuni makubwa ya uingizaji madawa na kwenye viwanda,huko ndo balaa.Ni rai yangu mamlaka husika zilifanyie kazi,

    Makampuni makubwa kama salama pharmaceutical,shelys pharmaceutical,metro pharma,tata pharma.ipca pharma,philips pharma na mengine mengi tu-utawakuta wahindi na mabegi yao kwenye mahospitali na ma pharmacy wakitafuta masolo. NAWAKILISHA
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa kuna tatizo la kuthamini wageni kuliko wazawa. Mamlaka husika hazijalifanyia kazi suala hili ipasavyo na ni katika kila nyanja ya maisha. Si unasikia wabongo tunavyobaguliwa hoteli za kitalii? Migodini ndiyo basi tena! Pamoja na hayo, elimu yetu na hasa issue ya customer care tunazidiwa na wageni, hilo halina ubishi. Katika soko la ushindani lazima sana kuboresha elimu yetu iendane na wakati na siyo kulalamika tu. Kwa viwango vya elimu hii ya Saint Kayumba, tutapigwa fimbo mpaka baaasi!
     
  3. Saeedgenius

    Saeedgenius Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Elimu ni muhimu sana kwenye ajira lakini pia kuna swala la uwajibikaji, ukweli watanzania tunapenda sana kufanya kazi kienyeji, hatuko serious na kazi zetu, na hii itaendelea kutucost hasa tunapoelekea kwenye soko la pamoja la ajira EA. Jambo la pilli ni enforcement ya sheria zetu, hawa jamaa ndio hawawajibiki kabisa.
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa. Hata mimi ningekuwa na kampuni binafsi, kuajiri mtz katika nafasi zisizohitaji longolongo, ningejiuliza mara mbili. Hata kazi ya kufungua gate inatushinda.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya ni madhara ya serikali yetu kukumbatia wageni!!!
     
  6. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Na sisi Watanzania tujifunze kudeliver tunapopewa nafasi...kwani tumekuwa mabingwa wa kulalamika na kupiga porojo tu....Mfano mzuri La Kairo hotel mwanza ina wafanyakazi weengi wakenya na watanzania, ukihudumiwa na mkenya hata kama chakula kimechelewa bado kesho yake utarudi....lakini wa Watz kweli hutatamani tena kwenda hapo....
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hawa wanasiasa waasingizia kuwa wazawa ni wezi.huu ni ujinga
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa ndugu zangu ni uwajibikaji na kujitoa, hata sheria zingerekebishwaje tatizo letu haliwezi kwisha endapo hatutabadili mitazamo, utendaji kazi wa watanzania wengi ungekuwa unafanyiwa tathmini tungebaini tija ni chini kulinganisha na wageni na hasa wafanyakazi wa sekta ya umma
     
Loading...