Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mbunge Ahmed Shabiby ni mkwepa kodi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ACID, Apr 25, 2012.

  1. A

    ACID Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti wa kitaalamu unaonyesha mh MBUNGE,AHMED SHABIBY....ndio anaongoza kwa kukwepa kodi kwa kutokulipa mapato stahiki kupitia ma BUS yake..! Usajili wa ma bus yake unaonyesha...NI ma bus 10 tu ndio yanayolipa kodi na kusajiliwa kihalali,yaliyobaki yamesajiliwa kama toyota pick up,na mengine as motorcycle...! HYO NDIO KAZI YA TRA
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mbona kwaida hiyo ,ukiona hivyo hayo mabasi wakati yanaingia hayakulipiwa kodi ,yameingilia njia za panya wakishirikiana na wezi TRA wa mipakani wakayarasimisha kwa kuyapa namba za bajaji.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Shamba la bibi.
     
  4. K

    KADOLA Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye nyaraka husika tunaomba atupie hapa ili tuweze kuzichambua ipasavyo

    HAKIKA TANZANIA ITAJENGWA NA WENYE MOYO
     
  5. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haraka sana nyaraka, watu kama hawa hawafai wawepo Tz, Wafunwe, au Wanyongwe au wafukuzwe nchini mara moja..ila kama ni raia aswekwe ndani..Kwanini wanamnyanyasa Mwale peke yake? hawa Wahindi na Waarabu kwa jinsi wanavyolindwa na Serikali wao wasubiri maana siku ya ukombozi tunaanza na wao kwanza.
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sishangai hawa waarabu na wahindi ni mabahili mbaya
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuanzisha Independent controlar wa kukusanya kodi, kila mkoa au kanda, uone aibu ya TRA itakavyokuwa.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wafanyabiashara wakubwa wengi wamekimbilia kwenye ubunge ili wakwepe kulipa kodi, wako wengi tu huyo akiwa mmoja wao. Ngoja CCM itolewe madarakani tutawaona, tutawadai miaka yote waliyokwepa.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huu ni uzushi na uongo usio mfano. Umenyimwa kazi nini? au umefukuzwa kazi na Shabiby?
     
  10. m

    mchambakwao Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuliwa na wenye MENO,ha ha ha ha ha!
     
  11. b

    buswe Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ndiyo sababu kubwa ya wafanyabiashara kugombea nafasi za uongozi. wanataka uongozi ili wapate mwanya wa kukwepa kodi au kujitwalia mali ya umma. Hongera Acid kwa kufichua uovu huo, watanzania wote tuungane kufichua uovu ili hatimaye kwa pamoja tutafute njia bora ya kuwawajibisha viongozi waovu sisi wenyewe maana serikali imeshindwa kusimamia uwajibikaji.
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,512
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    nadhani hili ni zaidi ya shamba la bibi,kwani kuna wakati bibi naye anakuwaga mbogo na kukataa upuuzi wa wajuu!!hili mi nadhani ni shamba la marehemu!
     
  13. share

    share JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lete data please tuweze kuzifanyia kazi. Japo hali halisi ya jinsi nchi inavyoendeshwa kisanii hilo pia lawezekana, lakini muda wa kupiga porojo umeisha sasa. Tupe data za uhakika sisi wengine tufanye kazi kuisumbua serikali. Hutatuona tukibwabwaja mtandaoni bali kazi utaiona. Wakati wa ukombozi ni sasa. Nchi haieleweki inakokwenda. Kujitoa mhanga kwahitajika kulinusuru taifa.
     
  14. m

    mgadafi Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dua la kuku jipange vizuri tena ubane makalio hasa
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anakula na Mkulo
     
  16. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tupe ukweli wa biashara zake na malipo ya kodi yanavyofanyika.
     
  17. k

    kanganyoro Senior Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawaida hakuna hata mmoja wakujaribu kusema ni msafi ccm wote wanatumia njia mbalimbali kujichukulia chao kwenye hili shamba la bibi
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    .Ok; kwa kuwa huu ni "utafiti" tueleze: study population ya utafiti wako ni ipi?, wahindi/waarabu?, wamiliki wa mabasi? Wamiliki wa kampuni za usafrishaji? Wabunge?, wafanyabiashara wa morogoro?. Sample size yako ni ngapi mpaka u-justfy kuwa anaongoza kukwepa kodi?. Usiponieleza haya nitaendelea kushawishika kuwa unaloneno zaidi ya kukemea ukwepaji kodi. Usitumie JF kama mahali pa kumalizia hasira zako.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau thibitisha kwa vielelezo basi,coz mtoa mada ameambiwa avilete
     
Loading...