Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mbowe muulize mhe. Pinda maswali yafuatayo hapo kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jul 4, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maswali;
    1.kwa nini kiti kinashiriki kutoa maneno ya kuudhi na matusi ,kebehi,mizaha..mpe mfano wa kumwambia mnyika anawashwawashwa.
    2.kwa nini raisi jk alizungumzia swala lililopo mahakamani,maana inawezekana taratibu zimebadilika
     
  2. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    1-kwanin akibanwa na maswal magumu analia?..2-kauli ya liwalo na liwe alimaanisha nn?..
     
  3. D

    Determine JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muulize tofauti kati ya CO,AMO na MD,make wamejaza CO na AMO... Temeke.mwananyamala na Amana hlf Eli sadiki kila cku anasema madaktari(MD) hawajagoma,sasa watagomaje wakati hawapo??
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi nilidhani AMEVUNJA SHERIA kwa kuongelea ishu ya madokta wakati ipo mahakamani, na kwa kusema serikali haiwezi kamwe kulipa mshahara wa 3.5M ni kama vile tayari ameishaingilia mchakato ambao uko mahakamani, je unadhani mahakama itatoa uamuzi tofauti na kauli ya JK?, kashavunja sheria hapo kikatiba.
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    pia amuulize je usoni huwa anapaka lotion gani?
    Coz uso wake uko muruaaaaaa
     
  6. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wakati akimuuliza hayo aweke na
    Cv yake hadharani ili kuwaabisha wale wanaosema kasomea Udj
     
Loading...