Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Mbowe & Mh. Nasari nani kakurupuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pinokyo Jujuman, May 10, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni chama kikubwa cha upinzani kilicho HAI kishikacho kasi ya pekee. Hivi juzi kwenye mkutano wao Arusha Mh. Nasari alitoa kauli ambazo kimsingi si zenye kujenga Chama wala Taifa, lkn kwa NIA njema Mh. Mbowe aliipinga ile kauli ili kurudisha mori kwa Watanzania wenye mapenzi mema na chama chao.
    Tatizo langu ni pale watu wanapotetea kauli ya Mh.Nasari na kutaka kuondoa utata kwamba Nasari hakukosea;
    sasa nashindwa kuelewa mwataka kutuambia Mh.Mbowe kakurupuka kwa kubatilisha kauli ya mpiganaji wake?
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiku mwema
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha hasira; tulia usijeonekana nawe umekurupuka hata kuandika kiswahili Tatizo..."Ameyekurupuka" ndio lugha gani?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Sasa hv ni saa sita kamili! Lala njozi njema!
    Usirudi na agenda hii humu jamvini.
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.Nassari bado mchanga katika Siasa ni kheri afate njia sahihi za Viongozi wake badala ya kuongea kauli tata ambazo mwisho wa siku zinaweza kumpotezea umaarufu na umahiri wake; aachane na "SIASA ZA MAJI TAKA" za kina Lusinde,sio size yake; badala yake ajijenge yeye na Chama chake; ifike wakati tukubaliane pale tunapoteleza na sio kukubaliana na kila jambo hata lenye mtizamo hasi kwa wananchi wengi wenye kukipenda chama(CDM) na Taifa lao"
     
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Duh.. Kwani bado tu hii mambo ipo..?
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uliyekurupuka ni wewe Fisadi
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo le2 wabongo hawataki kuambiwa ukweli, sio kisa unaipenda chadema basi ndo kukifagilia hadi kinapoteleza hyo haipendezi.
    Mara oh kakojoe ulale mara oh mada imefungwa we ndo invisible? Au kuranduka tu..alaaah.
     
  9. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Pa1 na mapenzi yangu/ye2 kwa CDM lkn hapa Nassari aliteleza,ujasili mkubwa sio kuwa mr perfect peke yake lkn pia kukubali pale unapokosea. Kauli kama hizo 4sure sio AFYA kwa taifa kama Tanzania. Sasa kama Bwana Mkubwa Mh Mbowe aliona kauli inamakosa akaamua kurekebisha sisi tunawezaje kujustify. Haya ngoja tukalale.
     
  10. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wote walevi
     
  11. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yameisha jamani' daaah'
     
  12. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama Nasari anaweza kusema samahani kwa aliowakwaza atajiongezea heshima.....mtizamo tu!
     
  13. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    wote sio ridhk hao..!
     
Loading...