Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mbowe (MB)afanya mkutano mkubwa jimboni Hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Oct 23, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Leo Mwenyekiti wa Taifa CHADEMA,kamanda Freeman Mbowe,amefanya mkutano wa hadhara jimboni Hai,mkutano mkubwa pamoja na kufungua shina la wakereketwa.Wakati wa ufunguzi wa shina hilo wanachama wa ccm akiwepo Ndugu wa Mwenyekiti wa ccm wilaya ndugu Olomi,amejiunga na CHADEMA,mbali na Olomi aliambatana na wanachama 30 wa ccm.
    Pamoja na kujiunga na CHADEMA pia wameomba radhi,kwa fujo walizofanya wakati wa uchaguzi mkuu mwaka jana..
    Mapambano yanaendelea
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    safi naona matawi yanatapakaa kama uyoga!
     
  3. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    well done CDM. Let we build strong opposition, then we will give a chance.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utumwa wa fikra ni utuma mbaya sana. Hata kitu cha kawaida kinaonekana cha ajabu. Yaani Mbowe kufanya mkutano jimboni kwake ni news? Au huna cha kufanya? Tunakoelekea huko basi hata akienda haja ndogo tutaambiwa. Ajabu ya ndugu wa kiongozi wa CCM kuingia CDM ni nini?
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda hajawahi kufanya mkutano tangu alipoukwaa ubunge. Si unajua tena huyu jamaa muda mwingi huwa anatumia kusuluhisha ndoa yake. Lakini hata hivyo nampongeza kwa kuwakumbuka waliompa ulaji.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    utajamba cheche mwaka huu.
     
  7. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ya gadafi yatatimia hivi karibuni CDM na NTC hawanatofauti, unaua huku haujajipanga...huyo mwanachama aliehama chama cha CCM hatapata ubunge hapo hai...
     
  8. S

    Stany JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ephata alikuwa Hai maeneo gan mkuu?
     
  9. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    mbopo kwani wewe lazima upost,kama kwako sio habari kwa wengine ni habari,sio lazima wewe uchangie
     
  10. S

    Stany JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hai kata gan mh diwan?
     
  11. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ninachojua waliowengi wenye upeo hawana nafasi ndani ya ccm viva brother mbowe
     
  12. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    kata machame kaskazini kijiji cha nshara,kitongoji cha nnyama
     
  13. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzuri sana mh Mbowe na umekitoa mbali sana chama chetu kutoka wabunge wa nne mpaka 48 madiwani 47 mpaka 400 na kitu! Hongera mheshimiwa.
     
  14. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli Mhindi hadhaminiki kwenye boxing, wenye akili watang'amua.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nanyaro vipi? Tuliwaambia watu ulitekwa Igunga baadhi wakabisha sana na kuona kama ni stori ya kusadikika. Vipi ulikuwepo eneo la tukio.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ufinyu wa akili ndiyo unayoigharimu nchi hii.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Story kwake ni miaka 50 ya uhuru.
     
  19. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto huu uendelee hadi mikoa ya kusini kwa kufungua matawi mengi zaidi hususani vijijini ambako wananchi wanaisubiri CHADEMA kwa hamu.
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    kwema kamanda,si unajua watu wengi ni tomaso,ingawa kwenye thread nilitoa ufafanuzi
     
Loading...