Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Mbowe awaonya polisi kufanya kazi za uchama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Oct 11, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=3][​IMG][/h]


    MWENYEKITI wa Taifa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe, amelionya Jeshi la Polisi akisema haliwezi kuzima vuguvugu la mabadiliko (M4C) nchini kwa kutumia risasi kutisha na kuua wananchi.
    Badala yake, amelitaka kufanya shughuli zake kwa utaalamu kwa kuzingatia sheria na kanuni zinazolisimamia na kuepuka kutumiwa kutekeleza matakwa ya watawala wanaowaagiza kuwanyanyasa wapinzani.
    Mbowe alitoa onyo hilo juzi wakati akimnadi mgombea wa udiwani wa Kata ya Daraja mbili, Prosper Msofe katika Mtaa wa Jamhuri, ambaye hata hivyo hakuweza kuhudhuria mkutano huo kutokana na kulazwa Hospitali ya Mkoa ya Mount Meru akipatiwa matibabu ya uti wa mgongo baada ya kushikiliwa na polisi.
    Licha ya mgombea huyo kutokuwepo mkutanoni, Mbowe alimtaka kutotishika na tukio lililompata badala yake iwe changamoto ya kuzidi kudai na kupigania haki kwa maslahi ya umma.
    “Kama sababu ya CHADEMA kuitwa chama cha vurugu ni kwa kutokana na hatua yetu ya kuwahamasisha watu kudai na kupigania haki zao, basi acha tuendelee kutambulika hivyo,” alisema.
    Mbowe alieleza kushangazwa na hatua ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kushindwa kutangaza uchaguzi katika kata nne za Jiji la Arusha ambazo zilikuwa zinaongozwa na madiwani waliotimuliwa CHADEMA tangu mwaka jana licha ya juhudi walizofanya kuikumbusha kwa maandishi.
    Kata hizo ni Elerai, Kimandolu, Kaloleni, Themi na Sombetini iliyokuwa ikishikiliwa na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kupitia aliyekuwa diwani wake, Alphonce Mawazo, ambaye alijivua gamba kwa kujiunga na CHADEMA.
    “Woga wao wanajua nguvu ya CHADEMA kwa sasa, wanaogopa kuona tukishinda viti hivi na kuingiza madiwani sita pamoja na wa viti maalum, idadi ya madiwani wetu itakuwa kubwa, hivyo tutaongoza Halmashauri ya Jiji la Arusha,” alisema.
    Akizungumzia utaratibu wa CHADEMA kuwachangisha wanachama wake fedha kwenye mikutano yao kwa ajili ya kuchangia gharama za uendeshaji, alisema kuwa chama kinajengwa na watu wenye fedha safi kama hizo.
    Naye Mjumbe wa Baraza Kuu Taifa wa CHADEMA, Godbless Lema, aliwataka polisi wadogo kutokubali kutumiwa kutekeleza amri za kikandamizaji za viongozi wao kuumiza wananchi kwani mwisho wa siku watakaohukumiwa ni wao.
    Alisema kuwa kwenye vurugu za Arusha za Januari 5 mwaka jana, walikufa watu watatu ambapo polisi wa vyeo vya juu ndio walioongezewa vyeo huku wale wa chini wakiambulia patupu.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    Ila hii serikali yetu imejaa watu walioziba macho yao maana mambo yanayofanyika ni dhahiri inahusoka.kwa kila namna sasa wanampiga mtu wa watu dah
     
  3. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe pambaneni tu kufa na kupona hawa mafisadi wanawaogopa sana ndiyo maana wanatumia polisi. Ningalikuwa polisi ningalipigania haki ya watu na mali zao kwani hao wanaowatumia hawatadumu milele. Akili za kuambiwa changanya na za kwako kwani tunahitaji ukombozi wa kweli.
     
  4. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamni hi picha inatisha. Ni kwa nini tusiwaue polisi wanapojipitisha huko mitaani? Yaani haya ndiyo wanatendea wapinzani? Watanzania tuko wangapi na polisi wako wangapi? Juzi walimlipua Mwangosi leo haya? Hivi tunafanya nini?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hili angalizo la Mbowe kwa Polisi limetolewa mara ngapi kwenye haya majukwaa ya propaganda? Kama Polisi wangekuwa wanasikiliza si wangesikiliza?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo anyamaze?hebu toa jibu options zako anatakiwa afanyaje
     
  7. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hawa pilisi ni wa kuwaonea huruma sana, kwa sababu wanafanya mambo wasiyoyajua. Polisi ndugu zetu na tunawaelewa wanavyoshindwa kukataa amri za wakubwa wao ambao wameamua kuhudumia watawala kwa makombo ya mafisadi. Wengine tunasali nao na kwa kweli wanajisikia vbaya lakini wafanye nini mbele ya blood thirsty kamanda kama Chagonja, Kamuhanda, Shilogile and the like?
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Watasikiaje na masikio hawana? wao wana mitutu tu! Msalimie Kamuhanda..............
     
  9. m

    mdunya JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    for the time being thats the best solution!
     
  10. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo tanzania, kiufupi mfumo wa kifisadi ni mrefu sana. Polis lazima watumike ili kulinda mafisadi kung'olewa madarakani!
     
  11. p

    propagandist Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wanafadhiliwa CDU, Christian Democratic Union ili waeneze ukristo, chama cha kidini hiki. hata makao makuu ukienda pale kuna SANAM ya BIKRA MARIA.
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu halafu wanachama wake wanavaa pekosi na wanakaa sana kwenye vijiwe Wanakunywa gahawa na wanapenda pilau sana na huwa wanapita njiani Huku wakihesabu shanga mikononi
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Out of topic! Inahusiana vipi na polisi?
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Endelea kumeza sindano mkuu maana muda si mrefu utaanza kujisaidia haja kubwa ya mitalimbo!
     
  15. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mwanakijiji hata kama ingekuwa 7x70 kwa siku hatutakiwi kuchoka katika hili kwani kama ni kuhubiliwa binadamu tungehubiliwa mara moja tu.
     
  16. M

    Man G Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kama huna point si lazima kuchangia. Serikali haina dini iweje chama kiwe cha kidini, serikali isingekisajili.
     
  17. i

    iseesa JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anza kuua mmoja wewe kwa kutumia nondo au sumu ya panya
     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je CCM na Mkewe CUF wanafadhiliwa na Al-Shabab? Acha kuongea upuuzi
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh kama hali ni hii CDM haifai nchi hii aisee, watu wakisema hiki ni chama cha kidini na kikabila wanabisha, haya ushahidi huu
     
  20. m

    msnajo JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kweli tunakazi watanzania!! Huo ushahidi uko wapi? Vp hapo ulipo umepiga pedo na kobasi au? Manake hayo mawazo sio ya kawaida. Mimi ni muislam, ila siwezi shadadia huo udini!!
     
Loading...