Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Mbassa (CHADEMA) ashinda kesi jimbo la Biharamulo Magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mutwale, Apr 30, 2012.

  1. Mutwale

    Mutwale Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wapata ushindi wa pili baada ya kesi ya kupinga matokeo iliyokuwa imefunguliwa na bwana Oscar Mukasa kutupiliwa mbali.

    PEOPLE'S POWER
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ar u sure,..
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mdau inabidi ufunguke zaidi. Siyo wote tunamjua huyo Oscar. Ni wapi huko?
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kesi ya wapi hiyo mkuu siyo kila mtu anamjua Oscar Mukasa
     
  5. Mutwale

    Mutwale Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    People's Power, CDM yaibwaga CCM tena huko BIHARAMULO, baada ya madai yote nane kukosa mshiko!
     
  6. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Biharamulo au wapi tena?
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama habari hii ni ya kweli, basi Mungu wetu wa amani apewe sifa!!!!

    Tiba
     
  8. 4

    4change JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kesi ya kupinga m
    atokeo???!!!
    Iliyofunguliwa na bw Oscar Mukasa!?!?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Biharamulo
    Mkuu leo kulikuwa na hukumu mbili!
    Pole na majukumu naona saa hizi ndo unachengulia jf!!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimekugongea 'like', lakini sitapata shida kuing'oa nikigundua kuwa hii ni pumba, na ntakuchongea kwa mods ule ban ushke adabu vizuri.
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ni kesi ya uchaguzi ya Biharamulo!!!!!!

    Tiba
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haki ya mnyonge haiporwi,

    hureeeeeee,

    tulianza na mungu tunamaliza na mungu
     
  13. mangimeza

    mangimeza Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Is't confirmed? Source?
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,966
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Sawa sawa, now i have confirmed nilivyoambiwa!!!!!
     
  15. e

    eskimo Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sumbawanga
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi CDM hatuna budi kumshukuru mwenyezi Mungu.
     
  17. Mutwale

    Mutwale Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oscar Mukasa alikuwa mgombea ya Biharamulo, ailipinga ushindi wa Dr. Mbasa, wa CHADEMA, na sasa ameshindwa, amakweli kisichokuwa riziki akiliki.
     
  18. T

    The tourist Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good better best
     
  19. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    My God my Lord this is for your Glory only.
     
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kesi za kuamua usiku hizi hazisminiki. mchana wote mlikuwa wapi?
     
Loading...