Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH: Mark Mandosya yupo wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Mar 19, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana JF, hapa wala sijui lolote, baada ya kumwona mh Mwakimbe akitinga ndani ya office nimemkumbuka na Mh Mandosya
    Yupo wapi naye jamaa, Gamba linapwaya kiaina
     
  2. B

    Blessing JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :scared: Mhhh!!! usikute na yeye pia Mandosya pia wanamkulimba jamani ... Hawa Magamba watauua wangapii jamani ??? Aise they are killing them silently. Jamani watu hawa wawe wangalifu huko maofisini mwao.
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Prof.mwaikusa alishatangulia,mwakyembe mungu amemponya lakini mzee wetu mwandosya mungu atamponya tu.tumuombee wana JF.
     
Loading...