Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh Magufuli shughulikia barabara hiii,,,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Jun 1, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    ninafikiri ni mwaka wa tatu tangu serikali yetu ikabidhiwe barabara ya singida manyoni to igunga,ziba,Nzega mkoani Tabora,katikati ya Sngida na igunga kuna mlima matata unaitwa SEKENKE''hAPO KUNA MAHANDAKI YAkufa mtu'barabar imechimbika sana,inakuwaje kwenye mlima kunakuwa na mashimo hivyo?au hawakijenga katika kiwango? Magari yanaanguka sana sababu ya mashimo,.Mh jitahhidi tusizidi kupoteza ndugu zetu,barabar ifanyiwe ukarabati mkubwa'mifereji ni michafu na imejaa mawe na vifusiKU
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    namin ujumbe muhusika kapata tatizo muda na ahadi huwa haziendi pamoja.nahis selikali imefulia mana watoa matamko hawajui ugumu wa kaz yake
     
Loading...