Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Machemuli wa CHADEMA..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, May 11, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mheshimiwa machemuli mbunge wa CHADEMA- UKEREWE.
    Natumai umepona ama unaendelea vema baada ya kuumizwa.

    Nia ni kutaka kujua kwa nini umekaa kimya namna hiyo kwani hatusikii operation vua gamba vaa gwanda huko kwenye jimbo lako.

    Pia kuna tetesi kuhusu uwajibikaji mbovu wa halmashauri ya wilaya hasa katika swala la malipo. Nia ya CDM ni kuibua uozo nchini kote, je kwako mbona kimya kunani?
     
  2. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Highness anaendeleaje?mkuu kasema ukweli you need to be pro active,usiwe kama wabunge wazee waliotokea CCM ambao wanaona aibu kuisema CCM na wako kimya wanapokea posho siku zinakwenda,mfano Kulikoyela Kahigi,pia usiwe kama wale wanojipambanua na CCM kama Shibuda,yuko kimya anaabudu CCM na siku zinakwenda.
     
Loading...