Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh lukuvi hii guest bubu tumeichoka;manispaa wanakuzalilisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mh lukuvi sisi ni wanatanzania tunaoishi hapa kwenye roundabout cha game
    kuna bar iko pembeni ila ndani ya hiyo bar kuna guest ambayo usiku na mchana
    inatusumbua watu kwa kupiga kelele za mapenzi mpaka majiran tukaanza kuhisiana vobaya jamani hamna huruma kwa wenzio kumbe ni kelele zinatoka ndani ya hiyo bar wamejiwekea guest ambayo si halali na aina kibali

    tuliwah kulalamika wakaja manispaa wakachukua hela zao wakaondoka
    sasa wameanza kutupa condom barabarani kama wengine atujui game ilipoo
    hili ni aibu kwa watoto wetu
    tunaomba msaada kama unaweza fungia hii bar ama kukubali kuachana na hii guest najua na tunaona kuna wana filamu na wakubwa wengi wanakuja wakijifanya kunywa kumbe wanaelekea ****** na kupewa rum husika..hapo muda unakuta meza husika wote wameenda ****** bila kurudi kuuliz jaman kuna choo cha masaa mawili wanakwambia wako kwenye folen

    babu kubwa tunaomba ama waondoe hii guest yao ama waongoze vyoo kusiwe na folen hivyo

    mh lkuvi sauti hii inatoka kwa baba mama watoto waakaao hapa pembeni na game...tunatumaini na wewe huochukua mlungula kama jiji wanavyokuaibisha

    ahasante kwa msaad a wako
     
  2. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KUMBE tupo katibu mkuu mtaa umechafuka
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha tupunguze kitchen part, mabint wanafundishwa unyago theoretically sasa wana practice kaaaaaaaaaaaaaaaaaaz kwey kwey
     
Loading...