Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.LUKUVI dodoma uliondoka na Taa na Saa zako au ndo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jul 28, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mh lukuvi ukiwa RC dodoma,ulifanikisha kuwekwa kwa Taa za barabarani na baadhi sehemu kuwekwa saa ,cha kushangaza ukipita baadhi ya Maeneo unakuta zimekatwa yan kutolewa kbs...

    Kama Uongozi wa Manispaa unashndwa kusimamia uwepo wa hzo taa kuwaka,na kuwepo kwa hzo saa,je rasmali kubwa za taifa ndo mana zitapotea.

    Nashndwa kuelewa,kila anaefanya jambo kwa maslah ya wananchi akiƶndoka na vyenyewe vinatolewa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,230
    Likes Received: 5,788
    Trophy Points: 280
    CCM wamelewa madaraka ..no one cares anymore!!
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Taa zinawaka za kuhesabu,Saa ndo sijui zimekwenda wapi.
     
  4. ndinga

    ndinga Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wa mkoa hawezi badili kitu usimpe sifa asiyostahili jukumu lote lipo kwa halmashauri na baraza la madiwani plus watendaji kama mkurugenzi na wataalam wake (wahandisi) ndo watanzania tunaburuzwa kila uchao kwa ajili ya kushabikia mambo tusoyajua.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Karibu Dodoma
     
  6. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lukuvi kilaza hakufanya kitu dodoma ZAIDI ya totoz pale dodom university. Napita tu.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du! Kichwa kinafugaia nywele.
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzie tunafikiri kwa kichwa cha juu,
    yeye anafikiri kwa kichwa cha kati.
    Mshenzi kweli huyu Ticha wa praimari.
     
Loading...