Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lukuv unazid kukiangusha chama chako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dogo Lao, Jul 20, 2012.

  1. Dogo Lao

    Dogo Lao Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna mambo ya kupinga lakin sio kila jambo. Ninachokiona hapa ni kwamba unapinga tu hoja kwakuwa zinatoka kwa wapinzan lakini hauzipimi kwanza zinauzito kiasi gani. Imekuwa ni kasumba sasa kukanusha kila hoja huku ukiungwa mkono na spika au naibu spika, huenda ukawa unafanya vema kulingana na kanuni zenu, ila kanuni pia inampa fursa spika kutumia busara ktk baadhi ya mambo. Mfno hli suala tunaloomboleza sasa halaf mbunge anaomba lijadiriwe ili upatikane ufumbuzi wa kudumu ninyi hamuoni umuhimu wake, what does it mean? Bungeni ndio mahali sahihi pa kujadili mada kubwa kama hizi na sio kwenye hizo tume zenu zenye watu sio zaidi ya 50!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Kenge huwa hasikii hadi umtandike mpaka damu zimtoke maskioni ndo ataskia.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Okwigwa kwa mboloo mpaka mininga mmato
     
  4. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    namkumbuka

    Philip Marmo cjuwi yuko wapi sasa

    tabia zake zilikuwa kama huyu
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Pia kuna hii...Kichwa cha mbuzi husikia kikiwa ndani ya chungu..
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lukuvu anatetea ugali bila kutumia busara na kusoma alama za nyakati, simpendi mpaka basi!!!
     
  7. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    anatetea ugali huyo, hajalishi hoja zinazokuwa zinazoongelewa ni a tija kwa taifa au la, maadamu zimetolewa na wapinzani yeye ni kupinga tu
     
Loading...