Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lucy Mayenga amzodoa Kikwete Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 30, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Leo nimegundua kumbe nilikuwa siwaelewi baadhi ya wabunge wa ccm wanaomsifia Kikwete. Kabla sijenda kwenye topic, nimjibu mh Mayenga aliyewatuhumu wakala wa mbegu tz kuwa hawajawahi kukaa kikao hata ki1 na jkt pa1 na kuagizwa. Dada yangu hawajakaa kwa sababu hawajapewa sitting allowances.
    Sasa nije kwenye topic. Dada Mayenga kaanza kwa kumpamba Kikwete kuwa ni mpole, mwema, mvumilivu, hana kinyongo wala kisasi. Akasema kuna waziri alishawahi kumuambia kuwa angepewa kukaimu urais kwa wk 2 tu, rais akirud atakuta amemweka ndani kila mtu. Mh Mayenga akaendelea kuchangia na akafika mahali akawa anawatuhumu watendaji wa serikali wabadhirifu na wasiofanya kazi. Ndipo akasema, UNAPOKUWA NA WATENDAJI WASIOWAJIBIKA NA WABADHIRIFU KAMA TULIO NAO SASA, KWA KWELI HUWEZI KUVUMILIA USIWAWEKE NDANI, KAMA ALIVYOSEMA YULE WAZIRI.
    Kufikia hapo nikagundua kumbe zile sifa za upole alizoanza kumpa Kikwete ni sawa na kusema analea wabadhirifu na wazembe.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jk alifaa kuwa mhubiri wa dini na si rais. Anaongea kwa kuwasihi wahalifu watubu dhambi na kujirudi badala ya kuwashughulikia kisheria.
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna wakati ni ngumu sana kutofauti kati ya upole na ujinga, maana wajinga wengi ni wapole na wasikivu kutokana na udhaifu huo.
    kuhusu jk ni wazi sio mpole kuna kitu anapungukiwa ndio maana anaonekana ni mpole
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umemuua Mk.were
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa mkuu...
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata ukimwangalia tu utajua ana tatizo kubwa alikuwa kiongozi wa wakati wote huo nashindwa kuelewa
    jamaa yuko LOW SANA
     
Loading...