Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lowassa, uzee au afya kuzorota?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmbangifingi, Jul 14, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Namwangalia mh lowasa hapa,,akiwa London na kamati yake ya Ulinzi alipokutana na mh Jk namwona kadhoofu sana,,ni ile ya afya au uzee nao?
     

    Attached Files:

  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee apumzike tu, aachane na mipango ya kuelekea magogoni!! Sema kuna jambo mhimu lazima alitimize! nalo ni kuondoa udikteta wa rais wa kuwachagulia wanaCCM mgombea urais. Hiyo iachwe iwe huru.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Magogoni kutamuhuisha
     
  4. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado kidogo hadi 2015 aingie magogoni
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..anadhoofika kwa kukosa matunzo wanayopata viongozi wakuu.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Unacheza na Whiskey Soda!
     
  7. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wote wawili ukionana nao live ngozi zao zinashangaza kuwa hao ndo waliokuwa 'wagombea vijana' 1995 na 2005 !!
     
  8. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hiyo suti ya JK mbona kapendeza....kumbe akienda ULAYA anavaa zile sutiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii loh..
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kamera haina mega pixeli za kutosha. watu wako vizuri kwani hujajua Lowasa ndo raisi wako wa 2015. CCM Oyee
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hawataki kukubali kuwa wamekua hawa!


    Mh! JK bwana,


    Unajua si heshima kwa mtu mzima tena raisi wa nchi kutembea mikona mfukoni!!!


    Atakua lini huyu?????

    AH!!





    ....
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu zipi? au zile za kempinski
     
  12. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi nenepa anamawazo wapi atapeleka mali zake pindi swahiba wake akiondoka mjengoni.maana vyote vitarud kwa uma 2015
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi naona wote ni wazee sema mmoja anaweka rangi kwenye nywele zake kuficha uzee. Wote ukiangalia sura zao hawana tofauti sema mmoja anaonekana bado wamo ingawa kuanguka kwake mwaka 2010 ni dalili za mvua kama issue ni afya za wahusika.
     
  14. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi bado ni marafiki wakubwa?
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona lowasa anapata hiyo huduma kama mawaziri wakuu wengine. Hata safari zake za kwenda nje kuchekiwa macho yake mara kwa mara zinagharamiwa na serikali
     
  17. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nahisi anamuuliza 'vipi kuhusu ile ahadi yangu'
     
  18. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Aisee huyu jamaa afya yake chafu apumzike hizo ndoto aziache
     
  19. J

    JOJO SOSY New Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nahisi hao wazee wanapanga mbinu za kuendelea kutudanganya watanzania
     
  20. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A fanatic is the person who can't change his mind and will not change the subject...kila siku Lowassa,Lowassa,HAMCHOKI?he's surely a hard nut to crack,MTAKOMA!
     
Loading...