Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh lowassa,sioi alimpenda pamela ama alimtamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    NIMEWIWA KUULIZA HILI BAADA YA KUSOMA HII KWENYE MWANANCHI

    Aliwananga mahasimu wake wa kisiasa wanaoeneza maneno kwamba amekwenda kumpigia debe Sioi kwa kuwa ni mkwe wake na kusema hakuna dhambi kwa mkwewe huyo kugombea jimbo hilo kwa kuwa anazo sifa… “Hata mkisema ni mkwe wangu, kwani kuna dhambi gani? Alimpenda Pamela sasa nimkatae kwa kuwa mimi ni mwanasiasa?”

    KAMA MZAZI NIMEONA WAKATI MUAFAKA MZEE ANA UHAKIKA GANI SIOI ALIMPENDA MWANAE PAMELA NA SI KUMTAMANI ......JE ANAJUAJE TOFAUTI YA KUPENDA NA KUTAMANI KAMA MKWE

    NAAMINI NDUGU ZANGU MNAOMJUA SIOI MKIMWEKA NA PAMELA MTAJUA NA KUPATA JIBU..NAAMINI KAMA KUMPENDA LABDA PAMELA NDIE ALIEMPENDA SIOI MENGINE TUNASUBIRI SIOI ATUPE MAJIBU YA KWELI
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mie najiuliza kulikoni sipati jibu? sura ya Pamela na Sioi ni kama kande ya kienyeji na pilau vile!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    yaani hata mwehu anaejua mapenzi na anamjua sura ya pamela na sio walahi asingeweza kukaa mbele ya jukwaa la watu na kusema sioi alimpenda pamela..anyway ni kweli binti likuwa msumbufu sana ujanani na pengine mzee aliona sehemu maalumu ya kupunguza matatiz yake kwa kumkabidhi sio lakini bado najiuliza tena sioi alimpenda alimtamani pamela mzee wangu lowassa??
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo nani ambae ni kande ya kienyeji na pilau
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MKUU UNAHISI WEWE NANI KANDE NANI PILAU M NAHISI PILAU PAMELAA AKAWA AMEPIKWA NA KITUNGUU SAUMU KAJAA AKAM.......ni
     
  6. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Nyie watu wa ajabu sana. Kutamani ni kuvutiwa. Kwa namna mnavyoongea ni kuwa pamela havutii. Sasa unamtamani vipi mtu ambaye havutii?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mambo yakuingilia ndoa za watu yanatoka wapi mkuu, walipendana ndo maana wameoana.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomben picha ya pamela jamani,ibandiken
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sean john mwenzako mbona hana hii mambo ya kufatilia watu paka chini ya uvungu ?
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hebu tuwekeeni picha za hao wapendanao kwa pamoja.
    -> Halaf ni hiviii, kama Sioi atashindaaaa (just an assumption) ina maana EL ndo atatatua matatizo ya Wameru ama.. Manake anadhihirisha wazi kwamba atafanya kazi bega kwa bega na mkazabintie which mean dogo Sioi hawezi kazi. Na kama ndo hivyo, "EL ndiye atakua na makucha Meru na si Sioi".
     
  11. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jina lake tu ni maana tosha! SIOI ina maanisha Hana mpango wa kuoa
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    didy tupia hayo masnap tuone wenyewe pilau mara kande loshoro na maniaje mengine arifu
     
  13. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh:tape::tape::coffee:
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kumbe kigezo chako ni sura tu?!, nilidhani una sababu nyingine na nadhani unayo: tazama vizuri sura za couples za viongozi walioko madarakani sasa na uulize swali kama unalomuuliza Ngoyai. This has never been great thinking; JF imeingiliwa.
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kisha atupie na mafotoo ya kapozi yake, isijekuwa yake ni biliyani vs makande ya kizungu.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukimwangalia Sioi na kisha ukamtazama Pamela hawa wana ndoa hawaendani kwa kigezo cha mizani wametamaniana ngoja kile walicho tamaniana kitoweke mtaona
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Fanya tathimini mwenyewe hapa
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    [​IMG]

    [​IMG]
    Baba mkwe akichukua nchi 2015 huyu jamaa uwaziri wa fedha hakosi
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Vigezo vya kutamaniana ni vipi?, na kupendana kwa uharisia ni vipi?, nipe mfano wa walipendana na si kuatamaniana.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hizi siasa za ki-ccm sasa! Wewe Pdiddy unajuaje mwenza wako alikutamani ama anakupenda? Usiusemee moyo baba! Na huwezi kumuuliza mzazi wa mtu kama mkwewe alimpenda ama alimtamani! Achana na gutter politics!
     
Loading...