Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Lowassa na Isaya 41:10

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kubingwa, Nov 27, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi,usiogope,mimi nipo pamoja nawe.Usifadhaike,mimi ni Mungu wako.Nitakuimarisha na kukusaidia,nitakulinda kwa mkono wangu wa ushindi.Mwisho.
    Hata wale ambao tutafuta kazi tusomeni mstari huu.
     
  2. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani ni kweli lowassa anapaswa kumshukuru mungu mara saba sabini kwani tangu walipokuwa pm hadi sasa amepata maadui wengi ambao wamekuwa wakimuwinda usiku na mchana ili tu wamwangamize kisiasa,hata ripoti ya richmond ilikuwa ni mkakati kama huu wa kugivua gamba eti kwa maadai ya ufisadi wa watu 2,hivi ni mikataba mingaji ina kasoro na haina maslahi kwa taifa lakini husikii watufatilia
    ,iptl,songas, agereko ,meremeta etc,ndio lile swali tena linarudi je ccm mafisadi ni wawili tu?na je mkataba wa richmond tu
    Ndio ulipaswa kuangaliwa?

    O
     
Loading...