Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Lowasa Mzima wa Afya na yupo Bungeni leo hii:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jul 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu kumekuwa na habari za upotoshwaji pengine makusudi au kutokujua!

    Tangu jana kuna thread hapa ina tiririka ikisema TETESI: Lowassa Hoi

    Lakini leo kwa macho yangu ya nyama na wabunge wengi watakuwa mashahidi ni kuwa Mh Lowasa yupo bungeni mjini Dodoma akiendelea na uwajibikaji kwa Taifa kama kawaida,

    Binafsi sijamuona kama ana dalili za kuumwa wala kuwa HOI kama ilivyo rippotiwa hapa!

    Anaetaka kushuhudia aende Bungeni Dodoma leo!
     
  2. B

    Babu Original Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. B

    Babu Original Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuma picha ili akina Toma tuamini unachokisema.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Atakuwa kapewa taarifa na intelinjensia yake!! ikambidi awahi, ngoja tusikilizie maana mficha maradhi ....
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo jema kama hupo mzima,kama binadamu ana haki ya kuwa mzima kimwili(Kiroho anajua mwenyewe na Mungu wake).
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa hali hii naamini hata picha mtabisha, hata video mtabisha na hata sauti bado mtabisha tu,

    Lakini mimi nasimamia ukweli kuwa Lowasa mzima tena waafya na yipo bungeni leo!

    Mwenye kutaka kuthibitisha zaidi aende bungeni Dodoma mida hii!
     
  7. f

    fergusonema Senior Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ndivyo basi hili jukwaa limekua la udaku sio great thinkers
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni habari nzuri kwa kila mwanaccm maana huyo ndiye atakeyeweza kuipeleka mbele ccm, ni msomi ana uzoefu, hana makundi hana udini,, sio mswahiliswahili na historia inaonyesha wizara zote aliziongoza kwa ufanisi mkubwa sana, anayo maamuzi magumu.
    watu kama kina nape watakuwa hawana nafasi kabisa maana elimu yao kwa kuongoza chama ni ndogo saana tunataka mtu atakayedebate na dr slaa au prof lipumba (fact)kama kuna mtu kauzika sina la kufanya ndio ukweli take it or leave it.
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Maradhi ya kisaikolojia, sio ya kimwili.
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mods siku hizi wanaachia sana habari za uongo kutamalaki kwenye hili jukwaa mpaka linapoteza thamani (credibility) yake
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi habari za uwongo zimekua zinaletwa na mahasimu wake ndani ya CCM.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Thread za uongo zinaishushia hadhi JF kuendelea kuwepo unakuwa kama umbea
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ni kweli nadhani Mods waongeze umakini kidogo kwa baadhi ya habari wajitahidi kuzithibitsha na kama hakuna ukweli basi ziondolewe kuliko kujaza sever yetu tu!
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ya siku hizi hili jukwaa ni kama punc ya MU enzi zile
     
  15. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nashauri tuwe makini kuandika mambo yenye kuleta tija na jinsi ya kukabiliana na changamoto zinazowakabili wananchi wa Tanzania kimaisha badaly ya kuzungumzia watu. Kwani Lowassa kuugua tatizo ni nini? Acheni familia yake itueleze na si vinginevyo PLEASE!!!!!!!!
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu naona mods wanauchapa mno usingizi mpaka unakuta Thread inatambaa page 7
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,126
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hivi mgonjwa anafahamika kwa kumwangalia tu, kama ni kwa kutizima tu basi inawezekana TV yako inaonyesha chenga, mzee anaonekana amechoka and hana raha, na wengine wanasema anatetemeka, ana matatizo ya saikolojia, etc, vipi wewe yote umeyaona kuwa ni uongo?
     
  18. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huoni haibu una jina la nyerere halafu unaongea huu uijnga..
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hiyo ripoti ya ugonjwa wake imetolewa na yeye mwenyewe, daktari wake, au mwanafamilia yeyote?

    Acheni uzushi kwa kuona na kutoa taarifa za kizandiki!

    Taarifa ya ugonjwa wa mtu kama ulivyoieleza hutolewa baada ya vipimo maalumu na hutolewa na mgonjwa mwenyewe kama patakuwa na ulazima!

    Mkuu narudia tena kukwambia Edward Ngoyai Lowassa na mtu mhimu ndani ya ccm ni mzima wa afya tele!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Sijajua uanamaanisha nini ndugu, au unavutiwa na uzushi ule?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...