Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Livingstone Lusinde Kuwa Katibu Mwenezi Taifa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jul 21, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa kanipa nyepesi nyepesi kwamba Mh. Livingstone Lusinde anashawishiwa ili akubali maombi ya kuteuliwa kuwa Katibu Mwenezi wa vyama vya siasa vipya vilivyoanzishwa hivi karibuni ( ADC na CHAUMA).
    Hivi vyama inasemekana vinashindana kupanda dau ili kuweza kumchukua mpambanaji Lusinde aliyejinyakulia umaarufu hivi karibuni katika kueneza sera za chama chake kule Arumeru. Kwa upande wake binafsi Mh. Lusinde kaonekana kushwishiwa zaidi za ADC ambayo imemuahidi kumpatia Marupurupu sawa na anayopata bungeni pili atakapokubali offer yao.
    Stay tuned for more updates.......
     
  2. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aaah, halafu sijaangalia vizuri, hivi nimeingia sehemu ya jokes au?
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa linaangamia kwa kukosa maarifa
     
  4. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kudadadeki eeeh
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mr. Matusi awe katibu mwenezi wa kueneza matusi duuh loh !
     
  6. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Niseme nisiseme kudadededekiiiii.acheni utani bana..............
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mkileta hoja tutazijibu na mkitaka matusi tutatukana pia!!Kudadadeeeeeki!Niwalambe nisiwalambeee.......????
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tetesi department mdau
     
  9. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ??????????????????????????????????????????????????????
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    Me nadhani hata aliepost ni LUSINDE
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn:
     
  12. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni stori ya kijinga kabisa kupata kuisikia wiki hii lakini kwa tabia ya lusinde ya kutalii katika vyama vya siasa inawezekana hata wakawa wamemwomba.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    futa hiyo MH. KWANZA
     
Loading...