Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Livingstone Lusinde akimwaga Sera za CCM Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 27, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaanza kwa kutambulishwa kuwa anaitwa Mh Lusinde.Mbumbe wa Mtera alimaarufu kwa jina la Kibajaj...

    1.Wabunge wa CDM Majimarefu unawalea sana,Wewe ndo umewachanja chale hadi matakoni leo wanakutukana.
    2.Dr Slaa Baba ake ni shoga,anamalizia na kudadadeki.
    3.Mh Lema alipokuwa Gerezani kisongo ali*****rwa,alipata bwana.anamalizia na kudadadeki.
    4.Dr Slaa upadre ulimshinda akatimuliwa kwa kutia mimba wana kwaya.
    5.***** Kampeni Meneja Vicent Nyerere analiwa.
    6.CDM msiwe kama Jogoo anatongoza akisema atamnunulia gauni tetea wakati akiinama hata chupi hajavaa.
    7.CDM washamba nyie,niwarambe nisiwarambe.
    8.Washamba CDM wanavaa Kombati wakati hata mgambo hawajapita.
    9.Dr Slaa ni mshamba,akivaa kombati anatembea kama amejinyea.
    10.Dr Slaa kasema kama ni fujo itaanzia Arumeru,kwanini isianzie kwa mke wake?
    11.Dr Slaa anatishia kujamba wakati anaharisha.
    12.Dr Slaa anavimba macho ya watu,kama anaubavu aje tupigane,ngumi moja naua,mnamuokota hapa...
    13.Mbowe anauchungu,ana mimba na asubiri kuzaa tarehe 1 April 2012.
    14.CDM wote wametiwa mimba na CCM,ukiona wanaonyesha vidole V maana yake wana mimba ya mapacha.
    15.CDM tembeeni taratibu msije mkaharibu mimba zetu.

    Naomba mniwie radhi sana maana najua haya matusi yatawakwaza wengi lakini tupo kwenye mpango wa kuhakikisha Audio na Video zake zinaenea Nchi nzima tuijue CCM ya leo

    Nawasilisha.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . .
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni kweli au? Kama ccm wameamua kucheza siasa hizi basi hatuna tena chama ila chuo cha matusi! Hizi ni siasa gani? Tume ya uchaguzi iko wapi, kwa nini isikemee hili jambo?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Walimuacha tu anaunguruma? Ngoja nisubiri audio. Yaani kulikuwa hakuna hata mtu mmoja mwenye busara amwambie inatosha? Hakuvunja sheria kwa kutukana hadharani tena mbele ya watoto, wazee na wakwe?
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa leo nimeamini tume ya uchaguzi,jeshi la polisi vyote na mali ya ccm jamani huyu bwana bado anadunda tu mtaani?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sishangai hawana sera za kunadi miaka 50 ya uhuru wanajifunza matusi
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Aise! kweli ccm tulikupenda lakini kuzimu ikupenda zaidi. R.I.P.ccm, Kwaheri mama sisiem, kwaheri ya kutokuonana tena!!!
    .
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tuwekee na wizi wa Slaa.
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmm! inasikisha...
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Ee Mola tunusuru sie wanao kwani wale tulio dhani tungejifunza toka kwao ndo wamegeuka malusifa hadharani.
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutakiita Chama Cha Matusi!
     
  12. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wakuu nilimtazama Lusinde hapo maji ya chai nikawa natetemeka kwa hasira ni vile tu sheria inatetea upande wao, ila tumeamua tukimwona huku baada ya tar 1.4 tunamkatia mbwa
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Najua kwenye siasa watu wanaweza kurushiana maneno. Lakini kwa vyovyote vile lugha inayotumiwa na Lucinde haiwezi kukubalika kwenye jamii yoyote iliyostaarabika. Na mbaya zaidi mikutano mingi ya CCM inahudhuriwa na watoto. Lakini cha ajabu viongozi wa juu wa ccm (Taifa) wanaonekana kukubaliana na matusi haya vinginevyo wangekuwa tayari wamemkalisha chini Lucinde.

    Mtu kama Lucinde anaonekana kuongelea ngono all the time! mbele ya watoto! ustaarabu gani huu?

    Maadam wakubwa zake kwa maana ya uongozi wa juu wa ccm umeshindwa kuona matumizi ya lugha yanayopingana kabisa na mila, tamaduni na heshma wa watu wa wameru basi ni jukumu la wazee na vijana wa meru kuchukuwa hatua.

    Napendekeza wazee wa kimeru au vijana wa kimeru waitishe mkutano na waandishi wa habari ili kutoa onyo kwa Lucinde kwa kutumia lugha inayoharibu kabisa taswira ya watu wa Arumeru. Lucinde anataka ulimwengu uamini kuwa watu wa Arumeru wanataka kusikiliza matusi na sio sera?
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani hakikisheni hizo audio zinasambaa nchi nzima...

    Inasikitisha sana, sana tena zaidi ya sana.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CCM Hoyeee!
    Kigumu chama cha majambazi...
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie Lusinde akuwekee!
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lusinde ni MBUMBUMBU zasy anaona fahari kutukana.
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    audio na video ni ushahidi muhimu.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Katieni kabisa manake hana maana, hafai tena hafai,.. Mtu mzima kukosa busara hivyo kisa kiti kimoja cha ubunge kweli sio vizuri...
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya mbumbumbu Shardcole....
     
Loading...