Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lipumba kaonyesha ukomavu wa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Jun 5, 2011.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    Tutoe sifa pale sifa inapobidi itolewe. Mh. Lipumba kaonyesha uongozi wa kweli kwa kwenda kumtembelea Mbowe central kwa nafasi yake ya mwenyekiti wa Tanzania Centre for Democracy inayounganisha vyama vyote vya upinzani vyenye wabunge.

    Kaongea kwa busara sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimemsiki hata mimi safi sana na ametoa tahadhali kwa serikali kuwa watu wa arusha awataki mchezo je polisi watatumia usafiri gani kwenda mahakani kesho arusha kwa sababu watu wa arusha awatabiriki
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kafanya vizuri kisiasa.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kudadadeki, sasa hawa CCM wameishiwa
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HONGERA SANA MH.lipumba...NI MFANO WA KUIGWA NA VIONGOZ WOTE WA CHAMA TAWALA NA UPINZANI.....:madgrin:
     
  6. n

    niweze JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikiza hizo comments za Lipumba na ninamshukuru Lipumba lakini kwa kutumia caution kubwa. Ameongea vitu vya maana sana na kitu ambacho amekigusia kikubwa ni kwamba ccm na katiba yao kweli wanaonekana wazi nia zao za kuleta umwagaji wa damu Tanzania. Sasa sisi watanzania tuchukue sheria zetu mikoni kwa sababu kikwete anachukua sheria anazojua yeye na familia yake. Kifupi ni kwamba hakutakuwa na bunge dodoma na nchi itasimama wiki hii thats it, mpaka tutoe fundisho kwa kikwete na ccm watambue kwamba wananchi ndio wanaongoza nchi hii sio ccm...
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waswahili wanasema; Limpatalo KOBE basi KASA asicheke! Lipumba amegundua kuwa leo ni Chadema na Kesho itakuwa viongozi wa CUF.
     
  8. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amegundua kuwa alikuwa anapotea. Halafu nae si walishawahi kumvunja mkono na kumuweka ndani kwenye moja ya chaguzi huko miaka ya nyuma kwa hiyo anajua uchungu wake
     
  9. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lipumba kafanya jambo la maana saaaana
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Polisi wetu nao wakati mwengine watumie busara kuliko nguvu, intelejensia yao pia iwaongoze kujuwa hasila ya wananchi kutokana na mambo yao wanayoyafanya. Wanasifika kwa rushwa, matumizi ya risasi yasiyokuwa na sababu za msingi.
     
  11. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nampongeza Lipumba. Amewapa ukweli serikali na CCM.
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Palipo na sifa tusifie.Prof Lipumba kaonesha ni namna gani amekomaa kisiasa.Acheni porojo hazisaidii,tuwe waungwana.Ukiona unakerwa basi don't contribute.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Lipumba ni mwenyekiti wa kituo cha demokrasia tz hivyo ilimpasa aende
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Sasa asingekwenda pale central angeandikwa kwenye gazeti kwa story ipi? anatafuta media coverage tu hana lolote mnafki mkubwa huyu, mbona akwenda Tabora ambako mbunge wa chama chake Sakaya mpaka leo yuko lupango? this is too low to me.
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Nampongeza Professa kwa kuonyesha SOLIDARITY na ukomavu wa hali ya juu bila unafiki. Kwa umoja wa namna hii ni dhahiri safari ya kwenda tunakotaka kuelekea imewadia kwani tayari tumegundua tuna COMMON ENEMY na lazima tupigane kama jeshi la pamoja ili kumtoa huyu adui fedhuli
     
  16. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika anastahili pongeze, lakini asimsahau Magdalena Sakaya kule Tabora, aende akamuwekee dhamana. Umoja ni Nguzu. Hongera Lipumba. Umegundua kosa lako sasa uko kwenye mstari ulionyooka.
     
  17. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    naamini seriali imemsikiliza nasikia kuna video imewekwa humu najaribu kui search sijaipata naomba mnisaidie na mie niione pliz
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hongera Prof Lipumba kwa kuonesha political maturity
     
  19. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nampongeza sana Mh. Prof. Lipumba, kitendo chake kina maana sana kwa siasa za Tanzania
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnnnh sijui anatafuta media coverage o kaenda seriously
     
Loading...