Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Leticia Nyerere, omba M4C ije Kwimba ikurahisishie kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Jul 31, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Leticia amekuwa anajitahidi sana kuulizia matatizo ya hilo jimbo la Kwimba na amemfunika kabisa mbunge wa kuchaguliwa ambaye ni wa CCM, leo bungeni amemwomba waziri wa maji waende wakaone tatizo la maji, na Kwimba sijawahi ona mkutano wa M4C tokea uchaguzi mkuu.

    Namshauri aombe makamanda waende wakaamshe waliolala.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Leticia Nyerere ni mkazi wa Washington DC Marekani, Tanzania anakuja kuhudhuria vikao vya bunge tu. hiyo M4C unayoisema ni lini na ni wapi uliwahi kumuona Leticia ameshiriki?
     
  3. D

    DT125 Senior Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Usije ukafanya wakabadilisha ratiba M4C mkoani Morogoro kuanzia 3 Agosti. Si unajua CDM haina mbunge hata mmoja mkoa wa Morogoro.

    Majuzi Mh. Kasulumbayi aliwapasha watani zake wa Morogoro pamoja na ujanja wao wote wa kuishi mji kasoro bahari wanakupatia gamba. Waone aibu kupanga foleni ofisi za Abood na Hood na kwa waarabu wengine kusaidiwa chakula cha kufuturu hasa mwezi huu wa Ramadhani. Inashusha heshima, tunahitaji ukombozi wa rasilimali zetu zitunufaishe wenyewe.
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leticia naona sio mpiganaji tofauti na walivyo makamanda wengine wa chadema.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    mhalisi mpiganaji hawezi kuwa Mbunge Tanzania halafu yeye anaishi Marekani, hapo Chadema iliingizwa mkenge.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hatakama anaishi marekani ila jimbo tunalihitaji inatakiwa liandaliwe ili 2015 iwe rahisi kwa yeyote atakayependekezwa na chama,
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaaaaa tunahitaji M4C kwimba na Sumve hawa wabunge wa majimbo hayo wamelala.Mansor wakati wakapeni aliahidi tatizo la maji kwimba atalimaliza ndani ya miezi 3 tangu kuwa Mb lakini sasa ni miezi 22 tangu awe MP wa jimbo la kwimba hakuna chochote alichofanya.Wanakwimba wanajuta kumfahamu huyu tajiri wa visima vya mafuta mwanza
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa kwimba yaani muhindi mwenye moil si mkaazi wa huko;leticia si mkaazi wa huko,kuna diwani mmoja wa ccm namfahamu anaishi mwanza mjini ila ni diwani kwimba,kazi ipo
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora Letecia anakumbuka na kuulizia taabu za wanakwimba.Mansor anaishi mwanza mjini lakini hakuna alichofanya tangu awe mbunge wa jimbo la kwimba.Kutembelea jimboni mwake ni pale anapopita barabarani tu kwa safari zake binafsi akielekea shy au dodoma au dar
     
  10. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja yako mkuu 100%.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Leticia mkazi wa Marekani na kashaenda kufungua tawi la CHADEMA huko kwake. Akija Tanzania kwake Dar es Salaam, Wewe wa Kwimba jaribu kumuomba jirani yako Shibuda aielete hiyo M4C.
     
  12. b

    baajun JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe matola anaongea ukweli kwani ndio akili yake hapo imefikia upeoooooooooo.Unajua kubishana na mtu hapa inabidi umuulize elimu yake kwanza.Hisije ukapoteza muda wako kwani wengine wapo hapa kupisha sio kupata elimu.Nashukuru wengine wao darasani ,lakini WEWE MATOLA na MATOPE KICHWANI.HAHAHAHAHHA.ONGELEA ISSUES ZINAZOTUSUMBUA WANACHI HAPO TANZANIA.SIO MANENO YA JIKONI.
     
  13. b

    baajun JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ikiwa na watu kama Akina MATOLA basi hata malawi itatupita kama upepo.Nakupa ushauri nenda shule kwanza alafu uje hapa kuongea.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini asiombe ipelekwe Maryland?
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na wewe unajiona kuwa Great Thinker?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Alishapeleka M4C Maryland ukumbuki kina Mchungaji Msigwa, Nassari, Jasusi walikuwepo na yule mwenyekiti anaevaa hereni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vigezo gani vilivyotumika kumpa ubunge.?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hisije-isije kupisha-kubisha.....habari za huko utakuja lini kuungana na M4C.!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Alikuwa mkwe wa Mwl Nyerere! Ndio kigezo kikuu.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    mndwadage wasubili wanaodhani wao ndio Chadema haswa watakuja kukujibu, sisi wengine wacha turudi shule kwanza kama nilivyoshauriwa na wenye akili nyingi na Madegree kibao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...