Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh lema jiulize kwa nini umesusiwa hafla arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Mar 1, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siku si nyingi nili post thread iliyohusu Arusha Development Fund - ADF. Nikashauri waangile muundo wa watendaji pamoja na kuweka trustees ambao wanakubalika kwenye macho ya jamii. Sina maana kwamba waliopo hawakubaliki ila bado ni wachanga mno kuweza kushawishi Uma katika mambo ya kuleta maendeleo.

    Kulikuwa na hafla ambapo Mh Lema alikuwa anawakabidhi ada wazazi wa wanafunzi 400. Kwenye hafla hiyo viongozi wote wa mkoa walialikwa ila aliyefika ni OCD peke yake na nina hisi alikuja kwa ajili ya kucheki kama mabomu yangehitajika basi aweze kuwasiliana na vijana wake. Ni jambo la kusikitisha sana ila ADF ijiulize ni kwanini viongozi wa serikali hawakufika.
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwani wewe unaona kuwapatia wanafunzi 400 ada ni jambo dogo?wewe bado una fikira za zamani mpaka mafisadi wawepo ndio shughuli ziendelee? mie siko arusha lakini alichokifanya lema na wenzie kwa mpenda maendeleo ni kikubwa mno.natamani kuwa na mbunge kama lema
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata Lema mwenyewe ilimsononesha kwa nini uongozi wa mkoa haukutokea na aliongea katika hotuba yake.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Blue Balaa, viongozi hao unaowasema ni viongozi na wanachama wa CCM maana hawabanwi na katiba ukitoa askari ambao hawana chama. Sasa ulitegemea RC, DC wahudhulie sherehe wahatarishe vibarua vyao? Nilitegemea kabisa kuwa wasingehudhuria ili kutoa picha mbaya kwa wananchi kama ambavyo nao CDM walishafanya katika baadhi ya vikao!
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    tuache majungu inajulikana kwa nini wana CCM hawakuja haihitaji rocket science kujua siasa ina-overrule hata maendeleo ya kila siku majimboni! kama alichofanya Lema ni kidogo kudharauliwa niambie Mbunge wa CCM aliyeweza kufanya alilofanya Lema kwa uwazi na kwa muda mfupi namna hiyo!
     
  6. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hivi kutohuzuria kwao kuna athari zozote?
    Pia khudhuria means kumkubali yy na mpango wke or yake unatemea cc mu wafanye hayo?
     
  7. j

    jerry monny Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa za bongo hizo,jiulize huo mfuka kipindi cha nyuma haukuwepo?au unataka kupingana na ukweli kua hafla nyingi kama hizo wewe tangaza kuna posho usikie mziki wake,pasinge wananchi walikua wanadhulumiwa,alikuwa mbunge kabla ya lema tulikua hatumuoni kwenye tv wala magazeti,hakuwahi kuonekana kwenye shughuli za maendeleo wala misaada miaka yake yote ya ubunge,lema mpambanaji na anaweza kiukweli,big up man chapa kazi watu wanataka vitendo sio propaganda za sisiemu miaka nenda rudi.
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ccm na siasa za maji taka hao. ndizo zinawamaliza. mfano - kama RC na Dc wangekuwepo ingepunguza upinzani kuonyesha kuwa nao walikuwa sehemu ya kufanikisha zoezi.....sasa hivi wanaonekana kuwa hawana mapenzi yoyote kwa wana arusha bali tu wana mapenzi na kura zao...wanafiki na wazandiki wakubwa!
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Wamesusia au wanaona donge!
    Niwapi mmbunge wa CCM amefanya kitu kama hicho!
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh! umenikumbusha ule wimbo enzi za chipukizi CCM ! CC EMU CC EMU USI SI SI EMU SI SI EM SHIKA HATAMU , c

    sasa inatakiwa chipukizi (kama bado wapo) cc em cc emu cc eum shika mkiaaaaa

    Muheshimiwa ,the most Honourable LEMA,nakutakia mafanikio mema ktk uwakilishi wako bungeni na kwa wananchi.
     
  11. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani embu kabla hamjaongea chochote,jifunze kazi ya mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya kikatiba then ulete mawazo yako finyu hapa,nachojua watu hao ni wahamasishaji tu nothing else.hivyokutokuwapo wao no effect bali ni wajinga.
    jjjamanijJa
     
  12. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ungekuwa wewe usinge hudhulia shughuli za waasisi wa fujo
     
  13. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wewe ili ndio umeliona leo! Wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu Kikwete alikuwa akipita mikoani viongozi wote wa serikali wa juu wa mkoa walikuwa wanaudhuria lakini Dkt Slaa alikuwa akipita mikoa hiyo hiyo ulikuwa huoni hata mmoja. Madaraka ya rais ambaye pia ni mwenyekiti wa ccm ni makubwa sana,ndio maana tunadai katiba mpya.
     
  14. c

    carefree JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Rudini kwenye hoja ya msingi alichofanya lema ni sahihi na anastahili pongezi zake lakini hoja hiyo kamati inayosimamia huo mfuko ina walakini kuanzia mkiti mpk wengi wa wajumbe wake si watu wa kuaminika kimienendo yao amemchomeka na hawara yake hata viongozi wa cdm c wote walihudhuria na tatizo ni hilo lema haaminiki katika masuala ya fedha na kamati yake hivyo hivyo
     
  15. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ADF ni ya kupongezwa licha ya ada pia wanafunzi hao wanapewa matibabu bure na taasisi fulani. Ni fikira finyu kuwategemea RC na DC.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waliosusa kuhudhulia hafla ile hawakumsusia Lema kama wanavyodhani bali waliowasusia wale watoto 400 abao masikini ya Mungu ni innocent.
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania kuna serikali hadi kuwe na viongozi?
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu utaratibu wa kualika wanasiasa kwenye mambo ya maendeleo ulitoka wapi? Kuja kwao wangechangia pesa kiasi gani? Kwani failure yao si ndiyo iliyosababisha umaskini wa hao waliokuwa wanasaidiwa, sasa kwa nini uwaalike tena?
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duh! Naona BB kasepa into trees! kakimbia bakora! Nani anaitaka CCM siku hizi?
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wasingeweza kutokea wakati wanamwonea wivu anapambana na nyani giriadi
     
Loading...