Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lema inakuwaje Meya umualike awe mgeni rasmi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 2, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwenye taarifa ya habari ya RADIO ONE ya saa 1 asubuhi ya leo (02.02.2012) . Mfuko wa Maendeleo ya Jimbo la Arusha ulitoa misaada mbali mbali kwa watoto wanaoishi kwenye mazingira hatarishi ambapo mgeni rasmi alikuwa Meya wa mji wa Arusha Gaudence Lyimo. My take : Mfuko wa jimbo huongozwa na mbunge wa jimbo husika, ambapo mbunge wa Arusha mjini ni Mh. G.Lema. Ilikuwaje Mh. Lema amualike meya ambae yeye aliisha sema hamtambui kuwa mgeni rasmi?. Au ndio kusema Mh. Lema ameisha anza kumtambua Meya kidogo kidogo na hivyo kuanza kula matapishi yake mwenyewe?
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Siasa za arusha unazitambua kiundani mkuu?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Peleka FB huu udaku
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nazitambua sana na jibu hoja sasa

     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Udaku vipi wakati source imewekwa ? udaku ni ule ambao hauna source !

     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni kweli umeweka source lakini bado kuna shaka, hasa ukizingatia credibility ya Mleta habari!
     
  7. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema yuko systematic sana na ,mambo yake,labda aje jamvin ajibu mwenyewe.kwa ninavyomfahamu hawezifanyau saliti
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    labda kazamia hafla huyo meya
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada hajatendewa haki..hoja haijibiwi!
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema amegundua kuwa alikuwa mpumbavu ndio mana ameamua kuwa mpole tu
     
  11. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thats politics! from this angle looks black, from that one its white...
     
  12. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni mtu mwenye msimamo dhabiti anapigania siku zote haki na utu wa mwanadamu,hawezi kufanya ujinga kama huo hata siku moja!
     
  13. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Haya ni matokeo ya fundisho alilopata Lema kwenye gereza la Kisongo.
    Amabadilika sana, hata jazba za shari alizokuwa nazo siku hizi zimeisha.

    Tusimbeze, tumpe moyo. Nuru ya ustaarabu imeanza kumwaangaza.
     
  14. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema yuko Bungeni itakuwaje amwalikr Limo?


     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280

    Mkuu wangu ukimfuatilia Lema na siasa zake za kitoto mwisho wa siku utaonekana mjinga.

    Nilisema na nitaendela kusema Meya wa Arusha au sehemu nyingine ya JMT anatambuliwa na sheria pamoja na kanuni tulizojiwekea.Meya wa Arusha haitaji kutambuliwa na Mheshimiwa Lema kwakuwa ni mbunge wa Arusha suala hili halihitaji utumie akili nyingi.

    Sheria iko wazi iwapo mtu/mwanasiasa/madiwani/chama cha siasa hakikuridhika na utaratibu wa uchaguzi wa Meya atatakiwa kupinga mahakamani ndani ya siku 30.Badala ya kufuata utaratibu wa mahakama ukabuniwa utaratibu wa maandamano ambayo mpaka leo hayajazaa matunda yoyote bado G Lyimo ni Meya wa Arusha na ataendela na wadhifa wake mpaka mwaka 2015 !.

    Mashabiki wa CDM niliwaambia wakanikatalia leo ukigusia suala la Meya wanaweweseka.
     
  16. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema kigeugeu
    wanasiasa vigeugeu
    chadema kigeugeu.

    wimbo unanikumbusha mbali.
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pakajimmy.

    Maaskofu wa KKKT na Catholic mwanzoni walimpinga sana G Lyimo siku hizo wako pamoja wanapiga mzigo siasa za kitoto wameweka pembeni.


     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madiwani waliingia kwenye vikao vya baraza la madiwani wakafukuzwa uanachama? au na Lema atafukuzwa?
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchaka Mchakani,

    Unategemea haki JF hasa linapokuja suala lenye mtazamo hasi dhidi ya kiongozi wa kile chama chetu ha ha ha ha ha.


     
  20. H

    House1932-1951 Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mumwi au sadock, Lema in mjanja mno kuliko uwezo wa mleta thread kama anabisha athibitishe.
     
Loading...