Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh lema amefungiwa miaka 5 kushiriki uchaguzi wowote?frm mwananchi news paper

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BASIASI, Apr 6, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimesoma hii kipande nkaona ni vyema tuwekane sawa
    kwenye gazeti la mwananchi wanasema mh lema amefungiwa miaka 5 kushiriki uchaguzi wowote
    sasa kama hivi nahisi wakati muafaka wa kukimbilia rufaa na kuacha wenye vichwa vyao kuwafundisha hawa washenzi mahakimu...naombeni wenye kuelewa hili mtuelekeze
    tafadhali
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kushiriki kwa maana ya kuchagua lakini anaruhusiwa kushiriki kama mgombea!!
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kunamtu anaweza akatembea bila nguo naakaona sawa!Yaani asione aibu hata kama atazomewa,Sasa huyu ametembea uchi watu wamezomea wapi kamua kuinama muone kinyesi chake!Wamemnyang'anya ubunge wameona haitoshi sasa wanataka asishiriki uchaguzi!AIBUUUUUuuuu...........*¤!"?¿¥.
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi walivyoripoti gazeti la mwananchi, kwa kweli wengi bado hatuelewi vizuri kama godbless lema amefungiwa kugombea kwa miaka mitano ama la!
     
  5. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni miaka mitano kutowania ubunge,yani miaka mitano ndo adhabu yenyewe ya mahakama kwa mgombea alie fanya kampeni isiyo faa!!
     
  6. m

    matangarara Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Lema tu ndio hatakuwa mbunge, lakini mbunge atatoka CDM, CCM wanatwanga maji kwenye kinu!!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni gazeti zuri lakini nimekuwa linapotosha habari,
    Si elewi ni kanini imekuwa inatokea hivyo.?
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sijaelewa kabisa kinachoendelea ,maana hata kwenye gazeti la mwananchi naona heading tu lakini habari kamili haisemi kitu juu ya hilo
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mimi naona wakate rufaa hukumu yenyewe tayari ina walakini na hii ni fursa nzuri kwa kuwa jaji hakuwa makini
    na hawezi kubadili chocote ktk file alichoandika kwani wtk anasoma watu walinote vifungu alivotumia
    mahakama ya rufaa itatengua naamini hivo.CHADEMA KATENI RUFAA MARA MOJA MTARUDISHIWA MBUNGE WENU
    NAMPENDA SANA SHETANI HUWA ANAKUKAMATA LAKINI ATAKUUMBUA NA NDIVO ATAKAVOUMBUKA JAJI.
     
  10. B

    By me Member

    #10
    Feb 27, 2014
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hukumu ya m2 aliyefanya kampein mapema adhabu yake ni kufungiwa ka g.lema, basi wagombea zaidi ya 90 asilimia nao wafungiwe make 2nawaonaga.............................
     
Loading...