Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH Lema aambiwa KESI HII LAZIMA IKUTIE KIDOLE; Zuberi Mwombeji OCD

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaga 25, Oct 30, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh Lema, aambiwa kesi hii lazima kesi hii"ikutie kidole" na ndugu Zuberi Mwombeji

    My Take;

    Maadili ya utwala wa sheria uwapi kama kiongozi wa serikali kama huyu anathubutu kumwambie kiongozi aliyechaguliwa na watu elfu 56 kuwa atatiwa kidole ??? kweli uwapi uungwana uwapi ubinadamu uwapi utawala bora. Mimi Lema sikupendi kwa kukurupuka kwako lakini si ungi mkono kutukanwa kwako.

    Zuberi Mwombeji njaa itakuponza shauri yako umeona alipo ishia MAHITA na maborisi wengine kama Zombe shauri yako wewe tumika tu na al- shabaab.
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kwani Lema kutiwa kidole kuna ajabu gani?
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe Mchaga 25 , hujasoma kuwa hapa JF ni kwa watu makini,wenye kutumia bongo na si kilabu ya mbege?
    Soma kanuni
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heeeeeee wewe vipi kwani nilichofanya kibaya kipi kusema Mh lema alicho ambiwa au ulitaka nikae kimya????
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliambiwa atatiwa kidole cha wapi?
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo tuseme huyo Zuberi Mwombeji tayari anahukumu ya hiyo kesi mfukoni?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ndicho nlichotaka kuuliza na mimi?
    Cha macho, puani, mdomoni, au..???
     
  8. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutukana ni kosa kisheria, si mara ya kwanza Zuberi kutukana waziwazi. Kitendo ni rahisi sana... OCD Zuberi anapaswa kushitakiwa, naamini wapigania haki wote wa Arusha waliowahi kumsikia Zuberi akiwatukana na kumtukana mbunge wao wazi wazi wakisimama kwenye kesi hii kama mashahidi Zuberi atatupwa mbali sana hata kama CCM watamtetea.
     
  9. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    e

    Wewe OMR sheikh wajua kidole cha pigwa ukizingatia aliyesema ni ZUBERI Mwombeji hakika wajua Yakhe ati??
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa vile wewe ni mswahili wa kabila lazima utajua ni kidole cha wapi
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anaitwa Mkandara kuna jukwaa kule Sheikh Mohamed Said anamwaga historia, baada ya huyu Mkandara kuona hoja zake zinapanguliwa na hana zaidi, akaamuwa kututusi wote tunaopingana na hoja za kumpinga Sheikh Mohamed Said, akatuambia wote tunatiwa vidole vya macho na Mohamed Said.

    Kwa kuwa tunaelewa alikusudua nini na sisi tukamuuliza "vidole tutiwe sisi wewe vukuumie nini?" Akasema yeye havimuumi, tukamwambia Jee, unaham navyo na wewe hivyo vidole? Hajajibu, mwishowe tukavisifia vidole vya Mohamed Said kwa kukandamiza vizuri kutuletea Historia iliyofichwa.

    Na hapa huyu aliesema Lema kesi lazima "imtie kidole" hajakosea labda tu ame "summarize". Ni utamu wa lugha ambao si mzuri kimantiki unaashiria kutusi zaidi ya kuonya au kufundisha.

    Kiswahili kizuri na huwa kina ladha yake kikitumiwa vizuri.

    Hivi na nyie hamkandamizi kwa vidole kuleta hizi mada humu?
     
  12. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naye kundi moja la kwenda kizimbani la kuingilia uhuru wa mahakama na NAPE NNauye
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    tukutie wewe kama unapenda kutiwa kidole.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Raha tu. Nawe wataka?
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu bi Faizafoxy naona unaonyesha maana halisi ya makusudio yako kwa wanaye muita ati mpiganaji kumbe wote wanajua si ndio hawa hawa maborizi walisema ni jambazi leo tena lina sijui nini vidole halafu sasa kama huyu anawashinda wao je wanafanywaje??? bangua bongo tu
     
  16. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama lema ana ushahidi namuomba aende mahakamani ili sheria ichukue mkondo wake.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndiyo nami nataka nikutie kama Mo Said. Nina vidole pia.
     
  18. k

    kuzou JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akashtaki kwamba atatiwa kidole na kesi,sasa polisi,prosecuter kazi yake ni kuhakikisha kesi zinawatia vidole watu,advocate kinyume chake kosa liko wapi
     
  19. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu panga vizuri mawazo yako!
     
  20. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya banguo bongo hapo hayapangiki ati?? ushatiwa kidole wewe?? kamanda keshaambi mwaka huu wake ......... sipati picha magazeti baada ya hukumu lema akishindwa yatasomeka hivi ........ LEMA HATIMAYE ATIWA KIDOLE..... JIDOLE LA MUINGIA LEMA..... Ule utabiri wa Zuberi Mwombeji watimia LEMA ATIWA KIDOLE..... LEMA AVUMILIA KIDOLE.... na jinsi waandishi walivyo hiyo itakuwa kiboko. Lema chukua hatua mapema
     
Loading...