Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! Kwa hii sidhani kama ni sahihi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwl.ngonyani, Jun 30, 2011.

  1. M

    Mwl.ngonyani New Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi asubuhi nikiwa nyumbani mke wangu alikuja nyumbani huku ameshika gazeti moja la kampuni maarufu kwa kuchapa magazeti ya udaku. Nilimwomba nilitazame(ingawa mimi sio msomaji wa magazeti ya aina hiyo).nilishangaa nilipokuta ukurasa mmoja watu wanatafuta wachumba huku wakiweka gazetini namba za simu za mikononi. Nilimuuliza mke wangu kuhusu hilo je ni sahihi? Hapo ulizuka mjadala wa muda kidogo kabla ya kuafikiana kuwa "hayo ni mambo ya utandawazi na ujana tu". Lakini jana alfajili niliamua kufanya utafiti niliandika kupitia mtandao huu kama natafuta mke ili nijionee huku nikiacha email adress niliyocreate jana hiyo hiyo. Huwezi amini nimekuta message 124. Duh!! Labla nikiri mapema kuwa sikumaliza kuzisoma, kabla ya mke wangu kunieleza kuwa tuwaulize wadau wanasemaje? Je mdau wa JF unaionaje hii!
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  4. M

    Mwl.ngonyani New Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijafumaniwa mwee! Mnatamani sana nigongwe red card? Nilichokuwa nakifanya jana ni reseach, na message nilizokuta ni za mabinti ambao walikuwa sample ya utafiti bila wao wenyewe kujua.
     
  5. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwalimu jina lako linaonekana kama wewe ni mngoni....Kuna thread ilipita hapa ya wangoni.. nasikia wangoni ukiwapa hela itafika lakini mwanamke hafiki....

    Sasa mwalimu nafanya reseach..kama jina lako linaendana na mnyama, na kama wewe ni mngoni..sasa kama wewe ni mngoni unaweza fanya reseach ya mapenzi na wanamke?? ..yaani ni sawa na kumpa simba abebe ndama wa n'gombe..
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    whatever happened to informed consent in research participation and confidentiality? hujawatendea haki walioonesha interest na umekiuka maadili ya utafiti!
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hujafanya fair kbc...nimekuona wa ajabu kwa kweli..mtu una mke badala utulie huko mkishauriana mambo yenu na mkeo unaanza kuleta upuuzi humu. Kuna watu wako serious wanapotafuta humu unawaharibia.
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwalimu bwana dahhh......
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Watu hukutana kwa njia
    Mbali mbali..
    binafsi naona hili ni jambo
    la kawaida kabisa..
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hukuona email yangu?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwalimu na mkeo inaonekana hamna kazi za kufanya maana mnajishuhulisha na yasiyowashukhulisha!
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umefanya vibaya mwl kuna watu wanatafuta wachumba kweli na wapo serious sasa weye waleta mchezo
     
  14. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe hata wachumba wanapatikana humu?!
     
Loading...