Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Kikwete, Je Riz1 ni sehemu ya serikali unayoiongoza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by naninibaraka, Dec 3, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hali ilivyo ni kwamba mtoto wa kiume wa jk Riz1 ni sehemu ya serikali ya baba yake kutokana kuingilia tasisi za chama na hata zilizo chini ya serikali,tofauti na watoto wa viongozi waliowahi kuongoza taifa letu kama mkapa,mwinyi na nyerere je hii ni ishara ya huyu mtoto wa rais kuwa sehemu ya serikali? Je dhamana aliyopewa rais anaweza kuiweka rehani kiasi hiki?kama dhamani tuliyompa Jk ndo anaitumia hv kwanini asirudishe kwa watz?
    Nawasilisha
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    umemuona wapi?:juggle::juggle::juggle:
     
  3. N

    Nchimbi J Senior Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni uamuzi gani wa serikali kaufanya?unajua maamuzi ni lazima yawekwe kwenye files,securals na memo.....sasa wapi hayo yalifanyika na ilikuwa wizara gani na ulijuaje?tujibu kwanza.
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzushi au mshikaji wako Riz kakutosa sasa unataka kutuhusisha!Sisi tunadeal na baba yake tuliompa dhamani na si mtoto.
     
  5. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote JIZI ONE na baba yake JIZI KUBWA ipo siku yatawakuta makubwa!!
     
  6. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Chuki binafsi haifaieee....By ally choki.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Acha umbea wewe, maamuzi gani ameyafanya?.
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    KWa yeyote anayemfahamu Ridhiwani, asingeweza kuandika ujinga kama huu. Ridhiwani ni kijana mstaarabu sana . Tatizo ni kwamba wivu inawasumbua kumuona kijana kama Ridhiwani akifanikiwa bwana. grow up
     
  9. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule msemo wa kiswahili unaoseama " Mtoto wa nyoka ni nyoka" na uko wa kiarabu unaosema "Mbwa wa Sheikh ni Sheikh" na bila shaka itakuwepo na mingine, kwa mantik hiyo lolote linawezekana cha muhimu ni kuwa bwana mdogo ajue mipaka yake.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hahaaa, mzee wa songea mjini naona unangaka? Hv na ww bado upo uvccm maana mie tangu npo mdogo ww nakuckiaga tu eti ni kjana.
     
  11. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ustaarabu gani?kamkingia kifua simon alipomdunda ocd pale maswa,kamfanya nini kifukwe? Mara ngapi katoa maelekezo kwa ma rpc?kaeni kimya kama hamjui kitu.
     
  12. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Uhuru1; HIVI NI WEWE KWELI NDIYO UMEANDIKA HIVI?
     
Loading...