Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh kikwete hastahili lawama....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, Feb 23, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jinsi mh kikwete alivyolisimamia tatizo la mafuriko dar.....kwa kweli kelele nyingine ni fitina tu.........tuwe wakweli.
     
  2. P

    Peter Nyanje Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata shida kuelewa lengo lako mkuu... kama ni lawama nadhani hata waliozitoa wameshasahau, inakuwaje unakuja kujibu leo? Au unataka tuanze kuzikumbuka hizo lawama?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aiseee, asante kwa kunijuza kuwa Kikwete ndiye alisimamia tatizo la mafuriko, mie sikuwa na taarifa hizo
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii thread haina mashiko.
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndokazi yake that's why we chose him.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lawama zipi mkuuu mbona unatuma vitu ambavyo havieleweki!
     
  7. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kwa mtazamo wako, yawezekana una personal interest.
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umetumia Four Figure, Scientific Calc, Atlas na Dictionary na hii ndio mada uliyoambulia kuiokoteza ili mradi tu tujue na wewe upo.

    Kwenye katiba mpya nitasisitiza Jando lifanyike kiasili. Haya ni matokeo ya hawa watoto kutahiriwa hospitali, wanapata tohara bila kufunzwa maadili. Haiwezekani watoto wa kiume wawe waruwaru hivi. Au ndio balehe?!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mie hapa niko mabwe pande,kikwete ashukuriwe saaaaaana
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete ni mtu wa watu
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,939
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    The whole President - anakwenda kusimamia suala la mafuriko na akina Kayagilla wanaona jamaa kafanya kitu out of the ordinary. No wonder CCM bado wanashikilia ha-tamu!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    AHADI YA KIKWETE KUJENGA BARABARA NCHI NZIMA YATEKELEZWA

    Imeandikwa na Beda Msimbe, Dodoma; february,2012

    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"]Habari Zaidi:[/TD]
    [/TR]
    [TR]

    [TD="class: Marquee"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    [TABLE="align: right"]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"]Habari zinazosomwa zaidi:[/TD]
    [/TR]
    [TR]

    [TD="class: Marquee"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    ZAIDI ya kilomita 11,474 za barabara zinajengwa kwa kiwango cha lami huku miradi 54 ya ujenzi wa barabara ikiwa katika hatua mbalimbali ni dhihirisho kuwa ahadi za Rais Jakaya Kikwete zinatekeleza. Kauli hiyo ilitolewa jana na Waziri wa Ujenzi, Dk. John Magufuli wakati akijibu swali la nyongeza la Mbunge wa Mbozi Magharibi, David Silinde (Chadema) kwamba ahadi za Rais Kikwete hazitelezeki kwa wakati.

    Mbunge huyo alitoa kauli hiyo baada ya kujibiwa swali lake la msingi linalohusu huduma ya kuvuka madaraja na ujenzi wa daraja katika mto Momba. Dk. Magufuli alisema pamoja na Ilani ya uchaguzi ya CCM imeonesha ahadi za Rais na kwamba hakuna haja ya kuandika kitabu, alimsifia Rais Kikwete kwa kutoa ahadi zinazotekelezeka na sasa wanatekeleza.

    Katika swali lake la msingi ambapo alitaka kujua Serikali inawasaidiaje wananchi wa Jimbo la Mbozi Magharibi kuondokana na kero ya kuvuka mto kwa gharama ya Sh 500 hadi Sh 2,000 na lini Serikali itajenga daraja la kudumu katika mto huo, Dk. Magufuli alisema maandalizi ya kujenga daraja la kudumu katika Mto Momba yameshakamilika katika ngazi ya usanifu wa kina wa daraja.

    Aidha alisema kwamba hana taarifa ya malipo yanayotozwa ili kutumia daraja hilo la watembea kwa miguu linalounganisha vijiji vya Kamsamba na Kilyamatundu. Hata hivyo, alisema kero hiyo kwenye daraja hilo (Cable supported pedestrian bridge) linalomilikiwa na Kanisa Katoliki Kamsamba litamalizwa kwa ujenzi wa daraja hilo la kudumu.

    Alisema usanifu wa daraja hilo lenye urefu wa mita 75 ambalo litaunganisha barabara za mikoa za Sitalike-Kilyamatundu mkoani Rukwa na Mlowo-Kamsamba mkoani Mbeya umekamilika mwaka jana kwa gharama za Sh milioni 164.7.

    Kazi ya usanifu wa daraja hilo imegharamiwa na Serikali ya Denmark kupitia Shirika lake la
    Maendeleo ya Kimataifa (DANIDA) na kilichobaki ni ujenzi ambapo serikali inazitafuta katika
    vyanzo mbalimbali.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    the whole president ndio kiingereza gani icho.we ulitaka hilo suala nani aende.ndio maana tunasema kikwete ni mtu wa watu,anajali shida za watu haa kama ni ndogo
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hivi hapa nikumkashfu au kumsifia Mh JK?
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni wa tz kwa janga hili la rais boooom kuwahi kutokea, ni janga.
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Una matatizo wewe, mbona Kikwete huyo huyo ametutelekeza waathirika wa mabomu ya gongo la mboto. Iweje ahangaike na watu wa mafuriko waliojenga nyumba mabondeni kwa kujitakia, na kuwaacha wale waliolipukiwa na mabomu pasipo na hatia? Hizo ni double standards! Kusema ukweli Tanzania ni nchi ambayo hata mtoto wa miezi mitatu anaweza kuongoza. Hakuna hata mtu mmoja mwenye kichwa chenye akili cha kumchallenge mtawala. Kiongozi anafanya anavyojisikia kana kwamba yupo pale kulitumikia tumbo lake na familia yake.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa Wabongo ndiyo huu bana...wanasahausahau mambo overnight!
    Jana serikali yake imeua watu kibao Songea, lakini leo anaonekana ni mtu asiyestahili lawama yoyote, kisa eti mtu katazama TBC1 na kaona kipindi cha TANESCO jinsi walivyopeleka umeme Mabwepande.! Shame on us!
    Ndo nyie mnaonunuliwa akili zenu kwa pilau! pambaaaaf!
     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    lawama 2kupe ww?
     
  19. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atoe ujinga wke hko, akaongoze family yke na wakwere!We mtoa mada unadhan urais mchezo?Muulze Mwl. J. K. Nyerere, "ikulu ni mahali patakatifu, wa2 mnakmblia hko hakuna biashara!"
     
  20. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe tehe tehe....Wakwere nao ni watu mkuu..
     
Loading...