Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh:kikwete,gharama za kuendesha serikali yako ni kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Nov 10, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Rais nchi yetu inapita kwenye kipindi kigumu cha hali mbaya ya uchumi,maisha yamekua magumu,kibaya zaid serikali unayoiongoza haijatoa tamko lolote,wachina wajenz wa barabara wametishia kusimamisha kazi pesa hakuna.

    Pesa zinazokusanywa kwa kiasi kikubwa zinatumika kuendesha serikali ikiwa ni pamoja na safari zako kila kukicha nje ya nchi ambazo hazina tija,zaid ya maslahi binafsi,rais makini hutumia muda mwingi kutatua kero za wananchi wake, kusafir nje kwa raha gani wananchi walizonazo?

    Rais wa nchi kukaa kimya wakati uchumi unadorora si jambo jema hata kidogo,hakuna juhudi za dhati za serikali kutatua matatizo yanayoikabili nchi kwa sasa..

    Wananchi tumechoka na maneno kila kukicha mara 'serikali yenu ni sikivu,mara serikali inafanya upembuz yakinifu' hizi zote ni blabla! Fanyeni maamuz magumu!
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado busara na ushauri wa watanzania haumuingii akilini hapa anaona watu kama vile mazuzu hawajui kitu ila mwisho ni mbaya.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio Kikwete tu, naona hata washauri wake ndiyo tatizo. Hivi kuna mtu mwenye akili timamu hafahamu matatizo yaliyokabili nchi yetu? Na je kuna asiyefahamu kuwa tatizo kubwa nchi yetu ni Kikwete na serikali yake?

    Je kuna asiyefahamu kuwa washauri wake wakubwa, bila kuwasahau ze fest ledy na rizi1 ndiyo walioifikisha nchi hapa ilipo. Tatizo lingine Tanzania ni wananchi matumbo mbele. Isingekuwa hao pia leo tusingekuwa katika hali hii.

    Isingekuwa matumbo mbele tusingekuwa bado na serikali namna hii madarakani. Ikiendelea kutumbua kidogo kinachopatikana na kodi ya wananchi. Sasa kila kona wanasema serikali imeiishiwa, ona wachina wanadai mabilioni, IMF inasema nchi haina hela. Bado wanaendelea kufikira matumbo yao, eti waongezewe posho kama majirani. Mavi yake....huyo...
     
  4. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo sio Kikwete kivipi?..sisi hatujawachagua hao washauri wake,sisi tumeingia mkataba na yeye personal,hao wengine sisi hatuwatambui..hivyo chochote kibaya,lawama,manung'uniko na masikitiko ni kwake yeye mmoja kwa moja!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Tumekosa maarifa kwa kutumia waganga wa kienyeji kufikiri kwa niaba yetu
     
Loading...